Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++MB Socket A ยังมีให้เคลมอีกไหมค่ะ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++MB Socket A ยังมีให้เคลมอีกไหมค่ะ++++

คือ ประกันเหลืออีกประมาณเกือบ 2 ปี MB รวนบ่อยมากค่ะ ชอบขึ้นจอฟ้าๆแล้วมีคำเตือนเต็มไปหมดเลยลงวินโดร์ใหม่ก็แล้ว ยังไม่หายอีก อุปกรณ์ทุกอย่างก็ปกติดี (หลังจากเช็คกับ MB อีกตัวค่ะ)

คงไม่แล้วมั้งคับ ถ้าเครมก็คงได้มือ2อ่าแหละ ถ้าประกันยังอยู่อ่ะ ไม่แน่ส่งเครมหายไปเป็นเดือนเลยก็ได้คับ เหอๆ

Comment

Originally posted by jojoonline View Post
      คงไม่แล้วมั้งคับ ถ้าเครมก็คงได้มือ2อ่าแหละ ถ้าประกันยังอยู่อ่ะ ไม่แน่ส่งเครมหายไปเป็นเดือนเลยก็ได้คับ เหอๆ
      จริงหรอค่ะท่าน อย่าหลอกกันน่า ประกันเหลืออีกตั้งเยอะ มันชอบขึ้นว่า TRAP_CAUSE_UNKNOW ประจำเลยค่ะ มันเกี่ยวที่ MB ไหมค่ะ แต่ใช้กับ MB ตัวอื่นไม่มีอาการนี้เลยน่าค่ะ

Comment

ผมมีอยู่อ่า ของ GIGABYTE GA-7N400 Pro2 อ่าครับประกันน่าจะหมดแล้วอ่าถ้าสนก็ pm มาคุยกันได้รครับ

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
          ผมมีอยู่อ่า ของ GIGABYTE GA-7N400 Pro2 อ่าครับประกันน่าจะหมดแล้วอ่าถ้าสนก็ pm มาคุยกันได้รครับ
          หุหุ ได้โอกาสเลยน่ะท่าน ^ ^

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
            เราก็ใช่รุ่นนี้อยู่เหมือนกันน่า GA-7N400 Pro2 (Rev 2.x) จะมีให้เคลมรึปล่า

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
              จริงหรอค่ะท่าน อย่าหลอกกันน่า ประกันเหลืออีกตั้งเยอะ มันชอบขึ้นว่า TRAP_CAUSE_UNKNOW ประจำเลยค่ะ มันเกี่ยวที่ MB ไหมค่ะ แต่ใช้กับ MB ตัวอื่นไม่มีอาการนี้เลยน่าค่ะ
              แต๊บแล้วก้อควรที่จะเครมคับ

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
                แต๊บแล้วก้อควรที่จะเครมคับ

แล้วศูนย์จะมีของให้เราไหมค่ะ MB ของยี่ห้อนี้ประกันของอะไรหรอค่ะ เราไม่รู้จริงๆช่วยบอกหน่อยน่าค่ะ

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post

แล้วศูนย์จะมีของให้เราไหมค่ะ MB ของยี่ห้อนี้ประกันของอะไรหรอค่ะ เราไม่รู้จริงๆช่วยบอกหน่อยน่าค่ะ
                  ยี้ห้ออะไรหรอคับ

แต่ถ้าเครมแล้วได้มือ1แบบใหม่เอี้ยมนี้คงยากอ่ะคับ เพราะเลิกผลิตไปนานแล้ว

Comment

Originally posted by jojoonline View Post
                    ยี้ห้ออะไรหรอคับ

แต่ถ้าเครมแล้วได้มือ1แบบใหม่เอี้ยมนี้คงยากอ่ะคับ เพราะเลิกผลิตไปนานแล้ว
                    GIGABYTE GA-7N400 Pro2
                    ประกันของอะไรหรอค่ะท่าน แล้วศูนย์อยู่ตรงไหนหรอค่ะ

Comment

น่าจะของ com7 น่ะคับ ลองดูอีกทีก็ได้คับ

Comment

ของผมมี K7N2 Delta2 Platinum บอร์ดดำ ยังเหลือประกันอีก 7 เดือน กะถ้าใกล้ ๆ หมดประกัน จะลากให้พังแล้วขอเปลี่ยนเป็นซ๊อกเกตอื่น

Comment

Working...
                        X