Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800Gt ตอนนี้ใช้ diver ตัวไหนเสถียรสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800Gt ตอนนี้ใช้ diver ตัวไหนเสถียรสุดครับ

ตามข้างบนเลยครับ

ใช้ supply กันกี่ watt ครับ -*-

ผม 8800gt + q6600 บน noistalker 375

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ใช้ supply กันกี่ watt ครับ -*-

ผม 8800gt + q6600 บน noistalker 375
      ผมใช้ 460w ครับ แต่ไม่เห็นตรงคำถามเลย งง

Comment

169.21 WHQL

แจ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
          169.21 WHQL

ตามนี้เลยครับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
            169.21 WHQL

ตามนี้ เล่นเกม ไม่มีปัญหา

*ลอง 169.28 เล่นเกม Crysis สักพักค้าง ออกมาหน้าเดสท๊อปจอซีดจอลายเลย

Comment

มี WHQL ก็ทำให้คนใช้สบายใจแล้วครับ

Comment

ของผมลองหลายตัวแล้วไม่มีปัญหาเลย เว้นเกมส์เดียว PES2008 เล่นไปไม่นาน ภาพแตก ค้าง ต้องรีเซ้ตอย่างเดียว

ปัจจุบันใช้ 169.21

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เป็นกันหลายคนครับ ผมก็เป็น แก้ได้เมื่อไร่บอกผมด้วยนะ

Originally posted by Mrshadow View Post
                    ของผมลองหลายตัวแล้วไม่มีปัญหาเลย เว้นเกมส์เดียว PES2008 เล่นไปไม่นาน ภาพแตก ค้าง ต้องรีเซ้ตอย่างเดียว

ปัจจุบันใช้ 169.21

เป็นกันหลายคนครับ ผมก็เป็น แก้ได้เมื่อไร่บอกผมด้วยนะ

Comment

169.21 ใหม่ล่าสุด

Comment

169.28 เป็นUpdate ให้กะUnreal Tournament 3.ครับ ออกหลัง169.21ไม่กี่วัน ส่วนที่เป็น ΩDriver เป็น2.169.21 Driverที่ปรับเเต่งเเล้ว เลือกขนาดหน้าจอได้ละเอียดขึ้น ความเร็วก็น่าจะดีกว่าด้วยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=134419

Unreal Tournament
                        Attached Files

Comment

Working...
                        X