Announcement

Collapse
No announcement yet.

่พัดลมการ์ดจอไม่ค่อยหมุน เคลมได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ่พัดลมการ์ดจอไม่ค่อยหมุน เคลมได้มั้ยครับ

ของ Power Color Radeon 9550 DDR400 128bit 256MB ประกัน Com Seven
    ซื้อมาเมื่อตอนกันยาปีที่แล้ว
    แบบว่าตอนนี้พัดลมมันออกอาการงอแง หมุนช้ามากๆ แล้วก็มันจะเหมือนกับว่าหมุนเร็วแล้วช้า คล้ายกับมันหมดแรงไปทุกๆ1วิ ลักษณะนี้จะเคลมได้มั้ยครับ เพราะการ์ดมันไม่ได้เสียอะไรเลย ยังใช้งานได้ปกติ

ปล. บางครั้งเปิดเครื่อง พัดลมจะไม่ยอมหมุน แต่ส่วนมากจะหมุนตามลักษณะที่บอก ก็เลยไม่ชัวร์ว่าไปแล้วเค้าจะให้เคลมมั้ย แล้วยิ่งซิงค์ยิ่งเตี้ยติดดิน ระบายความร้อนที่ปล่อยออกมาไม่ทัน แต่ก็ไม่ค่อยแฮงค์
    แล้วถ้าจะขอเค้าอัพเกรดจะได้มั้ย แล้วจะคุ้มม้ัยครับ

ได้ครับ

Comment

ถ้ามีประกัน เครมได้ครับ

ถ้าไม่มี ประกัน ลองเอานำมันจักร หยอดดูครับ หรือซื้อซิง้ เปลี่ยนเลยก็ได้ครับ 200 เอง

Comment

[
        อยากถามหลายครั้งแล้วครับว่ารูปใครน่ารักเชียว.....
        Last edited by PODz; 15 Jun 2007, 23:56:23.

Comment

อ่อคับ ขอบคุณมากเลย
          ถามอีกนิดนะครับ ที่พันธ์ทิพย์มีศูนย์คอม7ใช่ป่ะครับ อยู่ตรงชั้นไหนครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดครั้งสุดท้ายที่ผมไปมันอยู่ชั้น5นะ อยู่ซะ หลืบเลย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ถ้าจำไม่ผิดครั้งสุดท้ายที่ผมไปมันอยู่ชั้น5นะ อยู่ซะ หลืบเลย
              ขอบคณคับ

Comment

Working...
              X