Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห้ย หลวง มีวิธีทำให้riva tunerมันรับdriverใหม่ปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห้ย หลวง มีวิธีทำให้riva tunerมันรับdriverใหม่ปะ

คือโผมลงforceware 169.21อะ แต่เปิดrivaมา มันไม่ซัพพอร์ต เซ็งเป็ด ตอนนี้อารมอยากลากอยู่ แต่ดันไม่รับทั้งriva ati tools เซงเลยๆ ลากได้แต่เมม คอร์ลากไม่ได้ ลากยังไงมันก้อเท่าเดิมอะ ทำไงๆ หลวง บอกทีดิ
    Last edited by sicklab; 23 Dec 2007, 14:21:17.

ไม่รู้ทำพรือ เป็นเหมือนกัน

Comment

ดัน ๆ

Comment

น่า จะใช้คำอื่นนอกจาก คำว่า หลวง นะครับ
        ผมว่ามัน................อะนะ

Comment

riva tuner เวอรชั่นใหม่สุดหรือเปล่า ถ้ายัง oc ไม่ได้ก็ลบตัวใหม่แล้วหา driver เก่ามาใช้ครับ

Comment

Originally posted by orthadox View Post
            น่า จะใช้คำอื่นนอกจาก คำว่า หลวง นะครับ
            ผมว่ามัน................อะนะ
            คือคำว่าหลวง ในภาษาใต้ ใช้แทนคำว่าพี่อะครับ ประมานว่าเค้าอายุเยอะกว่าเรา และผ่านการบวชเรียนมาแล้ว เหอๆ ผมตั้งใจจะขำๆเน้อครับ อย่าคิดมาก

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
              riva tuner เวอรชั่นใหม่สุดหรือเปล่า ถ้ายัง oc ไม่ได้ก็ลบตัวใหม่แล้วหา driver เก่ามาใช้ครับ
              ตอนนี้ไปโหลดntuneมาแล้วคับ เหอๆ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                คือคำว่าหลวง ในภาษาใต้ ใช้แทนคำว่าพี่อะครับ ประมานว่าเค้าอายุเยอะกว่าเรา และผ่านการบวชเรียนมาแล้ว เหอๆ ผมตั้งใจจะขำๆเน้อครับ อย่าคิดมาก
                confirm ครับ

แปลกจังของผมเห็นปกตินะครับ
                Attached Files
                Last edited by Gearhead; 23 Dec 2007, 17:27:06.

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                  หลวงไก่

Comment

ใช้กะการ์ดตัวไหนง่ะตะเอง....

Comment

Originally posted by dears View Post
                      ใช้กะการ์ดตัวไหนง่ะตะเอง....
                      น่าจะเป็น 7600GS ตามลายเซ็นต์นะครับ

Comment

เวอเห็นปกตี้นิ

Comment

อย่าแหลงภาษาต่างถิ่น เด็กกรุงเต๊ปไม่รุฟัง

Comment

Working...
                          X