Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ตัว 500 บาท ใส่ตัวนี้ได้มะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ตัว 500 บาท ใส่ตัวนี้ได้มะ

HD-3850 SUPER PALIT PCI-E DDR3 Core:667/Mem:1652 256Bit DVI

ได้ไหมครับ

650w แต่ ราคา 500 - -

แล้วก็

JIB มัน ลดสินค้าเก่าในเวบหายหมด เกลี้ยงเลยไปดูสิ อิอิ

ผมว่าได้ IDLE พอไหว
    แต่ระยะยาวไม่ได้แน่นอน FullLoad มีวูบ
    เอาการ์ดดีๆมาแขวนไว้กับไฟแกว่งๆ ไฟเกินขึ้นมาการ์ดไหม้ จบเลยนะ

ปล. 3850 IDLE ที่ 169W Full คงสองร้อยครึ่งๆ

Comment

อัพๆ

Comment

Originally posted by nununu View Post
        ผมว่าได้ IDLE พอไหว
        แต่ระยะยาวไม่ได้แน่นอน FullLoad มีวูบ
        เอาการ์ดดีๆมาแขวนไว้กับไฟแกว่งๆ ไฟเกินขึ้นมาการ์ดไหม้ จบเลยนะ

ปล. 3850 IDLE ที่ 169W Full คงสองร้อยครึ่งๆ
        ราคา การ์ด 3130 ถูกหรือแพงครับ หรือจะเอา 3650 Turbo อันไหนแรงกว่าครับ
        ควรเก็บตังขนาดไหน เพื่อ PSU แนะนำ PSU ไม่แพงด้วยครับ - -

Comment

Raidmax 530W 1500
          Tagan 480W U38 1850 <<~ หาได้ที่ไหน มั่ง

Comment

delux 500w 950บาท นิ่ง ถูก ใช้จะปีแล้ว เฉยๆ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
              delux 500w 950บาท นิ่ง ถูก ใช้จะปีแล้ว เฉยๆ
              หามือ 2 จะดีมะ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                หามือ 2 จะดีมะ
                ได้คับเน้น เหลือประกันไว้ด้วยละกันคับ

Comment

งืมมม เก็บอีกนิดเอา hd3870 ดีกว่าไม๊ ได้ข่าวประมาณ37xx มั้ง

ผมว่างบจำกัด hdd ใช้ลูกเดียว deluxe ก็น่าสนดีครับ ไม่ต้องบ้าพลังอะไรๆก็ต้องสอยPsu แพงๆ ทั้งๆ hdd ลูกเดียวแถมไม่oc อีกต่างหาก เหอๆ ผม agi 430w ตัวละ370- อัดมาแล้วทั้งE8200 ทั้ง8800 G80 แด๊กไฟกว่าHd4850 ที่ใช้ปัจจุบันอีก ไม่เห็นจะมีอาการอะไร hdd ผมตัวเดียว oc ทั้งcpu ทั้งgpu ผมว่าวิตกกันไปเองนะ

Comment

ขอบคุณครับ พี่ๆ ที่น่ารักทั้งหลาย

ตกลงผมต้องเปลี่ยนไม๊ อ่า -+ -

Comment

อัพๆๆๆ

Comment

650w 500- ของอะไรล่ะครับ? น่าเพิ่มอีกนิดไปเอาdeluxe 500w dlp 34a เหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by shady View Post
                          650w 500- ของอะไรล่ะครับ? น่าเพิ่มอีกนิดไปเอาdeluxe 500w dlp 34a เหมือนกันนะ
                          D tech - -+

500 บาท เอง ถูกจริงๆ ตอนนั้่นมะเก่ง - -

Comment

everything but d-tech

Dtech กากมากครับ บอกตามตรงเลย ลองไปจับดูเบาโหว่งเลยครับ หล่นใส่หัวผมตอนหลับอยุ่ยังไม่ติ่นเลยอะ

Comment

แล้วตูจำทำยังไง มี 1500 เอง ต้องเก็บอีกตั้ง 1500 + PSU อีก เฮ้อๆ - - วัยกำลังเรียน

Comment

Working...
                              X