Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ Update โปรแกรมเถื่อนได้ไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ Update โปรแกรมเถื่อนได้ไหม ?

ไม่เคยลองอ่ะคับ กัวอัพเดทแล้วเน่า

ยิ่ง CS4 มี Adobe Updater ให้อีกตัวเลย

ถ้าอัพแล้วมันจะเป็นไรป่าวอ่ะคับ

หรือมานมีโปรแกรมอะไรที่เถื่อนแต่ก้อัพได้บ้าง

ขอบคุณครับ

update ดูคับ มีสองอย่าง up ได้กับไม่ได้ต้องลองดูมันไม่เน่าหลอก

Comment

มันเน่าก็ลบทิ้ง ลงไหม่ซิครับ อย่าไปกลัวครับ ถ้าคุณกลัวก็หาข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้เยอะ ถ้าหาไม่ได้ก็ไปหาวิธีว่าจะทำยังงัยให้มันใช้งานได้หลังจากมันเน่าแล้ว แหล่งข้อมูลก็คือ google หรือร้านหนังสือทั่วไป

Comment

Originally posted by jackpha View Post
        มันเน่าก็ลบทิ้ง ลงไหม่ซิครับ อย่าไปกลัวครับ ถ้าคุณกลัวก็หาข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้เยอะ ถ้าหาไม่ได้ก็ไปหาวิธีว่าจะทำยังงัยให้มันใช้งานได้หลังจากมันเน่าแล้ว แหล่งข้อมูลก็คือ google หรือร้านหนังสือทั่วไป
        ถูกต้องแล้วคับ ไม่ต้องไปกลัว ผิดเป็นครู และมันจะเป็นแนวทางฝึกฝนให้เราเก่งขึ้น
        และสามารถที่จะช่วยเหลือคนอื่นที่จะ มาถามเราคนต่อๆ ไป

Comment

แถวบ้านเรียก
          หนูลองยา
          555+
          ไม่ตายก็รอดครับ
          โชคดีเด้อ

Comment

Originally posted by pupoo_168 View Post
            แถวบ้านเรียก
            หนูลองยา
            555+
            ไม่ตายก็รอดครับ
            โชคดีเด้อ
            55+

Comment

ผมเคยลองกับ cs3 แล้วครับ หลังจาก update แล้วมันก็เปิดโปรแกรมไม่ได้อีกเลย ต้องใช้โปรแกรมช่วยลบเช่น AppDelete ถึงจะลงใหม่ได้ครับ

Comment

Working...
              X