Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาการใช้ creative sound blaster live sb 220 เสียงออกมาอู้อัมากเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาการใช้ creative sound blaster live sb 220 เสียงออกมาอู้อัมากเลยครับ

มีปัญหาการใช้ creative sound blaster live sb 220 เสียงออกมาอู้อัมากเลยครับ
    พอดีเปลี่ยนมาใส่อีกเครื่องอะครับ

CPU Intel Core2Duo E6320 1.83 GHz./4M/1066
    MAINBOARD ASUS P5G41T-M /LX
    PSU Enermax EG465P-VE 24P 460W
    RAM Kingston DDR3 bus1333 4GB

มีท่านใดพอทราบวิธเเก้ไขไหมครับ ลองถอดไปลองกับเครื่องเดิมเสียงก็โอเคนะครับ เเต่เอามาเสียบเครื่อง SPEC ด้านบน ฟังไม่ได้เลยอะครับ

windowsอะไร driverตัวไหน
    เป็นกับทุกโปรแกรมรึเปล่า?

Comment

Originally posted by ManiacMaew View Post
      windowsอะไร driverตัวไหน
      เป็นกับทุกโปรแกรมรึเปล่า?
      windows XP SP3 ครับ
      DRIVER มาพร้อมตอนศื้อครับ ใช้เเผ่นเดียวกันลงด้วยครับเครื่องเก่า 478 ไม่มีปัญหา เอามาเสียบ 775 มีปัญหาอะครับ ต้องเสียบสายอะไรหรือต้องไป set jumper หรือเปล่าครับ

ลืมอีกอย่างเวลาเปิดเพลงฟังรู้เรื่องครับ เเต่ช่วงเบสมันจะเปกๆๆ กระพืออะครับ
      เเต่เวลาเข้าเกมส์ PES2011 มันมีเสียงวี๊ดเลลยครับ

Comment

ใช้วินโดว์32บิตหรือ64บิตครับ

Comment

ลองนี่

http://www.mediafire.com/?o2n7j7qq7qe90kf

Comment

Working...
          X