Announcement

Collapse
No announcement yet.

up driver 2600XT patch 7.8 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up driver 2600XT patch 7.8 ไม่ได้

ผมได้โหลด ไดรเวอร์ HD2006XT จากเวป ATI มาทั้ง 7.7 และ 7.8 แต่พอลงเสร็จเรียบร้อยแล้ว เปิดมาภาพกลายเป็น 4bit แทน ทั้ง 2 ตัวเลย ไม่รู้ว่าเป็นไร มีใครเป็นอย่างผมหริือเปล่า ต้องใช้ driver จากแผ่นเท่านั้นเอง ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกทีครับ

เพิ่มเติม
    อืม ไม่ได้ Uninstall ของเก่าออกก่อนครับ แล้วคาดว่าคงไม่ได้ลง .Net2 ด้วยมั่ง(ไม่แน่ใจ) แต่ของคุณครับที่แนะนำ เพราะมือใหม่จริงๆ พึ่งจามีเครื่องกะเค้าซักทีเองครับ
    ขอบคุณที่แนะนำครับ
    Last edited by xavious; 29 Aug 2007, 09:37:11.

ต้อง ลบ ตัวเก่าออกก่อน นะ
    แล้วค่อยลงตัวใหม่

Comment

update .net framework 2.0 ยังคับ

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
        update .net framework 2.0 ยังคับ
        ใช้ครับ ตามนี้เลย

Comment

ส่วนผม ตรงกันข้ามครับ ถ้าใช้จากแผ่นที่ให้มามันจะเป็นแบบ จขกท. ครับ

Comment

Working...
          X