Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP เกิน90วันก็ต่อประกัน2ปีได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP เกิน90วันก็ต่อประกัน2ปีได้ครับ

เกิน90วันก็ต่อได้ครับ ต่อกับ อินแกรมไมโครครับ 027931888 1ปี 3,490.- 2ปี3,990.- หรือที่ se-ed ก็ได้แต่จะมีแค่1ปีเท่านั้น3490.-เท่ากัน
    1. โทรไปติดต่อแล้วพนักงานจะขอ p\nและs\n ของเครื่องเรา เพื่อregister carepack กับhp.comไห้เรา
    ###หรือลงทะเบียนผ่านหน้าเวปที่http://www.carepack-ttcom.com/
    2. mail ช่ือที่อยู่ไปให้พนักงาน
    3. รอรับmailจากอินแกรม ตรวจเช็กรายละเอียดให้ถูกต้อง
    4. โอนเงินตามรายละเอียดในmailแล้วแฟ็กหรือmailสลิปกลับไป ทางอินแกรมจะส่งเอกสารให้เราทางไปรษณีย์
    5. โทรเช็กวันหมดประกันกับ hp callcenter หรือที่ http://www12.itrc.hp.com/service/ewa...55872+28353475แค่นี้ก็ต่อประกันได้แล้ว ไม่ต้องเช็กเครื่องให้ปวดตับ
    ปล.ไม่มีขั้นตอนใดที่เกี่ยวข้องกับ0 นอกจากตอนเครม
    +++++++ทางเลือกใหม่+++++++ต่อง่ายกว่าเดิม1ชม.เครมได้เลย
    เพียงติดต่อผ่านท่าน gogmagog 08-4161-9511 ดูรายละเอียดได้ที่กระทู้นี้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=466527
    Last edited by ok.chok; 14 May 2009, 16:58:36.

ก้อต่อไว้ดีกว่าครับพี่น้อง กันเหนียวดีกว่าอิอิอิ

Comment

แล้วเครื่องที่เกิน 1 ปีละครับ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
        แล้วเครื่องที่เกิน 1 ปีละครับ
        ลองโทรไปถามดูครับ

Comment

ผมก็โทรไปถามมาแล้วครับ เครื่องที่เกิน 1 ปี ก็สามารถซื้อประกันได้ครับ เพียงแต่ว่าจะนับการประกันย้อนหลังตั้งแต่เครื่องอายุครบ 1 ปี

Comment

เป็นข่าวดีจริงๆ

Comment

ต่อได้รีบต่อครับ

Comment

จัดมาแล้วครับหมดประกัน 2011 บายจายยยยยย ไม่กลัวnvidia
                Last edited by ok.chok; 20 May 2010, 13:18:03.

Comment

ต่อไว้เถอะครับ Notebook เนอะๆ

Comment

ไปต่อเพื่อความสบายใจมาแล้วครับ ยืดมะเร็งไปได้อีกสองปี

Comment

ไปต่อมาแล้วเหมือนกันครับ หมดอีกทีปี 2011 กลางปีโน่น
                      สบายใจแระกลับมาเปิดเล่นเกมทั้งวันเลย เหอๆ ^o^

Comment

Originally posted by YaKuChiJi View Post
                        ไปต่อมาแล้วเหมือนกันครับ หมดอีกทีปี 2011 กลางปีโน่น
                        สบายใจแระกลับมาเปิดเล่นเกมทั้งวันเลย เหอๆ ^o^
                        ได้แนวร่วม "HPร่วมใจต้านภัยNVIDIA" แล้ว ทรมานให้สาหัสเลยครับ

Comment

ถ้าหมดประกันไปแล้วยังต่อได้ไหมอะครับ แล้วเท่าไหร่ ที่ไหนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าหมดประหมด 3 แล้ว ไม่สามารถต่อได้เล้วครับ

ไม่ว่ากรณีใด Notebook Hp ประกันได้ 3 ปีเท่านั้น

Comment

Originally posted by Gimojung View Post
                              ถ้าหมดประกันไปแล้วยังต่อได้ไหมอะครับ แล้วเท่าไหร่ ที่ไหนด้วยครับ ขอบคุณครับ
                              ถ้าหมดปีแรกต่อได้ครับ รายละเอียดลองโทรถามดูครับ ไม่ยุ่งยากอะไร พนักงานน่ารักด้วย วันเดียวเสร็จ

Comment

Working...
                              X