Announcement

Collapse
No announcement yet.

....... ขออนุญาตแลกเกมส์หน่อยนะครับ .......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ....... ขออนุญาตแลกเกมส์หน่อยนะครับ .......

คือว่าอยากได้ Gears of war น่ะครับ มีแผ่นอยู่แต่มันลายน่ะครับ เลยลงไม่ได้น่ะครับ ท่านใดมีขอหน่อยนะครับ หรือท่านจะแลกกับเกมส์อื่นก็ได้นะครับ ถ้ามีเกมส์ที่ท่านต้องการจะ Pm กับไปหานะครับ มีผู้ใจดีท่านไหนมีไหมอ่ะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

อยู่แถวไหนครับ ผมมีแผ่นเหลืออยู่ พอดีว่ามี xbox เลยเล่นกับ xbox แทนครับ

ผมอยู่ แถว bts พญาไท ถ้าท่านสะดวกรถไฟฟ้าเดี๋ยวเอาไปให้ครับ

เป็น dvd5 2 แผ่น ถ้าท่านสะดวก ไม่ต้องแลกครับ เอาไปเลยครับ เคยลงครั้ง 2 ครั้ง

ขอเช็คแผ่นหน่อยนะครับ ถ้าไม่มีปัญหาจะมาบอกครับ

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
      อยู่แถวไหนครับ ผมมีแผ่นเหลืออยู่ พอดีว่ามี xbox เลยเล่นกับ xbox แทนครับ

ผมอยู่ แถว bts พญาไท ถ้าท่านสะดวกรถไฟฟ้าเดี๋ยวเอาไปให้ครับ

เป็น dvd5 2 แผ่น ถ้าท่านสะดวก ไม่ต้องแลกครับ เอาไปเลยครับ เคยลงครั้ง 2 ครั้ง

ขอเช็คแผ่นหน่อยนะครับ ถ้าไม่มีปัญหาจะมาบอกครับ

ขอบพระคุนมากนะครับ .......

Comment

Originally posted by Tumzazaki View Post
        ขอบพระคุนมากนะครับ .......
        ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ไม่ได้เล่นอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
        X