Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านแรงพอเพียง(ไม่แรงเลยด้วยซ้ำ) ในที่สุดก้อเสร็จ เห้อๆ [ภาค2]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอกได้คำเดียวเลยว่าสวย

Comment

อันเก่าสวยกว่าครับ

Comment

จะเอาแรงไปถึงไหนเนียะ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
          เห็นด้วยกะน้าแอ๊ว

อันเก่าท่านสวยกว่านะ

ปล.ของเขาแรงจริงๆ แรงทุกอย่าง แม้กระทั้งรูป เข้ามา 2 ที รูปมาไม่หมดบอร์ดเดี้ยง ย่อสักติีดก้ดีนะท่าน

เห็นใจ CRT 17 โยกซ้าย โยกขวา ส่ายสะโพก โยกๆ เอิ๊บๆ อิอิ(ขำๆกันนะ ผมคนชอบขำๆฮาๆ )

Comment

Originally posted by aekshow View Post
            ชิ...ไม่เห็นสวยเลย (อิจฉา)........
            แหะ ขอบคุณคับ ผมติดตามผลงานพี่มานานแล้ว โมเก่งมากคับ
            Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
            แล้วจะทำยังไงล่ะนี่

วางไว้แบบนี้ เคสคงไม่ได้ใช้ งั้น ผมขอเคสแล้วกันนะครับ
            5 55 ทำไงดีคับ หรือว่าที่มันร้อนเพราะแบบนั้น
            Originally posted by jamesboyd View Post
            บอกได้คำเดียวเลยว่าสวย
            ของพี่สวยกว่าจิงๆผมชอบแบบเล่นน้ำ สวยๆๆ แต่มันโหลดบิทไม่มัน แต่อย่างว่าใครจะเอามาดหลดบิท ตายพอดี
            Originally posted by Merfo View Post
            ยังไงหรอคับผมจะได้ไปปรับปรุง แต่อันเก่ามันอบอุ่นดีหรอ
            Originally posted by OoKengZaoO View Post
            จะเอาแรงไปถึงไหนเนียะ
            ไปดาวอังคาร อิอิ
            Originally posted by pann View Post
            เห็นด้วยกะน้าแอ๊ว

อันเก่าท่านสวยกว่านะ

ปล.ของเขาแรงจริงๆ แรงทุกอย่าง แม้กระทั้งรูป เข้ามา 2 ที รูปมาไม่หมดบอร์ดเดี้ยง ย่อสักติีดก้ดีนะท่าน

เห็นใจ CRT 17 โยกซ้าย โยกขวา ส่ายสะโพก โยกๆ เอิ๊บๆ อิอิ(ขำๆกันนะ ผมคนชอบขำๆฮาๆ )
            ขอโทดคับ สอนห่อยคับผมทำไม่เป็น และ ช่วยบอกด้วยอันเก่าสวยกว่ายังไง ผมจะไปปรับปรุง

Comment

ขอดันกระทุ้หน่อยนะคับ มันตกและ ^^

Comment

ดูรูปแล้ว ปวดคอเลย เอิ๊กๆๆๆ

Comment

Originally posted by asd2499 View Post
                  ดูรูปแล้ว ปวดคอเลย เอิ๊กๆๆๆ
                  อิอิ

Comment

แต่ละอย่างเมพ ๆ ทั้งนั้น

Comment

ของโหด - -

Comment

คนใช้ V2000B+ หน้าตาดีบวกเคสสวยทุกคน อิอิ

Comment

- -*

สวย.. แรง.. ที่สำคัญ"แพงโครต!"

Comment

ของเราดูกระจอกไปเลย

Comment

ผ่านมาดูแล้วกดันเหอๆ

Comment

แวะมาดูซ่ะหน่อยเผื่อจะได้แนวทางใหม่ๆ ^ _ ^ สวยครับ อยากได้ GTX295 มา sli มั่งจัง (ตอนนี้ ยังใช้ 9800GTX SLI อยู่เลย แต่งเคสงบหมดยังไม่มีตังเปลี่ยน Y _ Y)

Comment

Working...
                                X