Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1650pro กะ x1650xt ฟันธงให้ทีก๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by villianz View Post
    เป็นที่เกมป่ะจ๊ะ update เกมบ้างสิจ๊ะ... รึ update ไม่ได้เพราะใช่ของปลอม...
    ผมแค่เปิด windows media player ฟังเพลงเฉยๆก็เป็นแล้วครับ

Comment

Originally posted by mooh View Post
      สงสัย ท่านจะเก่งจัง หรือดวงดี

ผมใช้มา ตั้งแต่ 9550st2 ยัน x800
      ก็ไม่เจอปัญหาอย่างว่าเลยครับ
      ให้แน่จัยว่าปัญหาเหล่านั้น ไม่ได้มาจาก HW อื่นๆนะงับ

เกมส์ไม่กี่เกมส์ แต่เกมส์พวกนั้น 7300Gt ไม่มีปัญญาเล่นอย่างเนียนๆแน่ครับ คุณ เกรียน
      แต่ก็ดี จะได้มีของมือ2ถูกๆเมื่อมันราคาลง อิอิ
      จะเล่นเนียนทำ***ไร ถามจริงเวลาเล่นเมิงมองความเนียนทั้งหมดหรอไอ้งั่ง เมิงเพลินกับกับเกมส์จนไม่ได้ดูหรอก ปัญญาอ่อนนะกูพนันได้เลยว่าเวลาเมิงเล่นเมิงไม่สังเกตุหรอก พวกที่บ้าบอกเนียนแมร่งเพิ่งพ้นเกรียนมาเล่นคอม

Comment

Originally posted by dogfighter View Post
        ซะงั้น...ไม่สนการ OC แล้วมาเล่นเว็บบอร์ดที่นี่ทำไม? เหอะๆ...
        ถามหน่อยเหอะ OC ไปแรงขึ้นมาแต่ไม่ได้ใช้หรอก แถมราคาเดียวนี้ถูกชิบหาย ไม่เหมือนสมัย PIII นะแต่ก่อน OC ราคามันต่างเยอะราคา CPU เป็นหมื่น เห็นพวกเมิงบ้า OC เอาผลมาโชว์แมร่งสุดท้ายเล่นเน็ตกับ MSN ซะส่วนใหญ่ คิดเอาเองหวะไอ้หนู

Comment

Originally posted by magna View Post
          ผมแค่เปิด windows media player ฟังเพลงเฉยๆก็เป็นแล้วครับ
          Wmd มันใช้การ์ดจอ X1650Pro precess ถึงขนาดทำให้ Restart หรือจอฟ้าเลยหรอเนี้ย

O_o"

Comment

Originally posted by ตบเกรียนชาว OC View Post
            จะเล่นเนียนทำห่าไร ถามจริงเวลาเล่นเมิงมองความเนียนทั้งหมดหรอไอ้งั่ง เมิงเพลินกับกับเกมส์จนไม่ได้ดูหรอก ปัญญาอ่อนนะกูพนันได้เลยว่าเวลาเมิงเล่นเมิงไม่สังเกตุหรอก พวกที่บ้าบอกเนียนแมร่งเพิ่งพ้นเกรียนมาเล่นคอม
            มองครับ มองตลอด เล่นปังย่า ผมยังปรับ ลบซ่ะตัวกาตูนเรียบเลยครับ ไม่มีปัญญาคงไม่รู้หลอก หุหุ

Originally posted by ตบเกรียนชาว OC View Post
            ถามหน่อยเหอะ OC ไปแรงขึ้นมาแต่ไม่ได้ใช้หรอก แถมราคาเดียวนี้ถูกชิบหาย ไม่เหมือนสมัย PIII นะแต่ก่อน OC ราคามันต่างเยอะราคา CPU เป็นหมื่น เห็นพวกเมิงบ้า OC เอาผลมาโชว์แมร่งสุดท้ายเล่นเน็ตกับ MSN ซะส่วนใหญ่ คิดเอาเองหวะไอ้หนู
            ผมก็ oc แล้วก็ ใช้ในการทำงานของผม ตัดต่อหนัง แปลง fileหนัง เขียนกาตูน

อย่าเอาพื้นฐาน อันต่ำๆำห่วยๆเกรียนๆ ของคุณมาเป็นตัววัดสิครับ

Comment

Originally posted by mooh View Post
              มองครับ มองตลอด เล่นปังย่า ผมยังปรับ ลบซ่ะตัวกาตูนเรียบเลยครับ ไม่มีปัญญาคงไม่รู้หลอก หุหุ

ผมก็ oc แล้วก็ ใช้ในการทำงานของผม ตัดต่อหนัง แปลง fileหนัง เขียนกาตูน

อย่าเอาพื้นฐาน อันต่ำๆำห่วยๆเกรียนๆ ของคุณมาเป็นตัววัดสิครับ
              ตัดต่อหนังถามจริงเร็วขึ้นมากปะถามจริงๆนะอย่างี่เง่ามากนะครับเร็วขึ้นไม่กี่นาทีจริงๆเมิงไม่สังเกตุหรอก เขียนการ์ตูนต้องใช้ Quadcore เลยปะ โตกว่านี้จะรู้เองว่าพวกเมิงในนี้มันไร้สาระหวะ

Comment

เล่นปังย่าลบเหลี่ยมใช้ VGA ตัวแพงๆเล่นปังย่าเพื่อลบเหลี่ยมอะนะ สงัยจะว่างจัดนะ คิดเอาเองนะไอ้หนู

Comment

โห สงสัย มันนั่งดูตลอดเลยหว่ะไม่ถึงนาทีมาตอบและ หุหุ
                  ผมยังใช้ 630 อยู่เล้ย Quadcore ไม่มีเงิน ซื้อให้ดิ
                  ตัดต่อหนังถามจริงเร็วขึ้นมากปะถามจริงๆนะอย่างี่เง่ามากนะครับเร็วขึ้นไม่กี่นาทีจริงๆเมิงไม่สังเกตุหรอก
                  ก็สังเกตุ อยู่นะครับ เพราะแต่ละโปรแกรม จะบอกว่า ใช้เวลาไปเท่าไร เหลืออีกเท่าไร สงสัยจะไม่เคยอ่ะดิ เล่นแต่ msn
                  เล่นปังย่าลบเหลี่ยมใช้ VGA ตัวแพงๆเล่นปังย่าเพื่อลบเหลี่ยมอะนะ สงัยจะว่างจัดนะ คิดเอาเองนะไอ้หนู
                  ก็ถ้าไม่ว่างจัด ก็ไม่เล่นปังย่าแก้เซ็งหลอก
                  Last edited by mooh; 21 Dec 2006, 10:22:08.

Comment

เคยนะไอ้หนูน้อยแค่แปลงหนัง เถียงกับพวกมือมใหม่หัดแรงก็เงี้ยบ้าแรงบ้า oc บ้า spec กูเคยบ้ามาก่อนแต่มันไร้สาระนะไอ้หนู โตแล้วจะคิดได้เองนะ

Comment

เคยนะไอ้หนูน้อยแค่แปลงหนัง เถียงกับพวกมือมใหม่หัดแรงก็เงี้ยบ้าแรงบ้า oc บ้า spec กูเคยบ้ามาก่อนแต่มันไร้สาระนะไอ้หนู โตแล้วจะคิดได้เองนะ
                      ใช่ๆ โตแล้วจะคิดได้เอง ว่ามาโพสแบบเนี้ย เพื่อไรน่ะน้อง

Comment

อีกอย่างนะครับเค้าใช้คอมเขียนโปรแกรมได้เงินมานะไอ้หนู เมิงลองไปถามคนที่ใช้คอมทำงานจริงๆนะไม่มานั่งทำแบบพวกเมิงหรอก

Comment

อายุเพิ่ง 21 ยังตอนฝึกคิดอีกหน่อยนะ

Comment

โหล่อไปสืบประวัติ มาเลยเว้ย หุหุ
                            อีกอย่างนะครับเค้าใช้คอมเขียนโปรแกรมได้เงินมานะไอ้หนู เมิงลองไปถามคนที่ใช้คอมทำงานจริงๆนะไม่มานั่งทำแบบพวกเมิงหรอก
                            เค้าไม่ทำ ก็เรื่องของเค้า ผมทำก็เรื่องของผม -*-
                            แล้วอันไหนเรื่องของเกรียน เฮ้ย ของคุณ

Comment

รู้อายุผม แล้วเรียนหนู สงสัยทั้งแก่ทั้งเกรียน

เพ่งรู้ว่ามีเกรียนแก่ด้วย

Comment

โปรดทราบๆ ขณะนี้มีเกรียนหลุดออกมาจากคุกเกรียน ขอให้ชาว OC ระวังกันด้วย คาดว่านะจะเป็นคนเดียวกับที่ใช้ mem ว่า " คน " เพราะอ่านดูแล้วสำเนียงคล้ายกันมาก ถึงมากที่ที่สุด หุหุ

Comment

Working...
                                X