Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม EVGA เชียงใหม่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม EVGA เชียงใหม่หน่อยครับ

รบกวนถามเพื่อนๆที่อยู่เชียงใหม่หน่อยครับ ว่า การ์ดจอ GTS250 ยี่ห้อของ EVGA
    ที่เชียงใหม่มีขายไหมครับ

รู้สึกไม่มีครับ EVGA อะที่เชียงใหม่

สั่ง tk เอาสิครับ วันเดียวได้ แถมได้ถูกกว่าซื้อร้านที่เชียงใหม่ด้วย

เคยเจอ Icute ที่ร้านอะไรสักอย่าง ขายแพงกว่าเว็บ TK 600 บาท เลยสั่ง TK เอาดีกว่า

Comment

ขอบคุณมากคร้าบ

Comment

ตัดสินใจได้แล้วหรอครับ ..

เอาผลเทสมาฝากด้วยเน้อ...

^^

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
          ตัดสินใจได้แล้วหรอครับ ..

เอาผลเทสมาฝากด้วยเน้อ...

^^

หุหุ ตอนนี้กำลังรอเงินอีกส่วนครับ

เดี๋ยวสอยมาแน่ ตกลงคงเอาตัว SuperClock นี่แหละครับ

Comment

Originally posted by materialise View Post
            หุหุ ตอนนี้กำลังรอเงินอีกส่วนครับ

เดี๋ยวสอยมาแน่ ตกลงคงเอาตัว SuperClock นี่แหละครับ
            จัดไปครับ ..

ตัวนี้ Core/Mem สูงด้วย ...

รอดูครับ ๆ

Comment

สอยมาแล้วที่ ตึก Com. ชลบุรี 5900 ถ้วน...ยังไม่ได้ลองเอาจอไป Came อยู่อ่ะ

Comment

Working...
              X