Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอข้อมูล8600GTหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอข้อมูล8600GTหน่อยครับ

ผมกําลังจะเปลี่ยน VGA น่าจะเป็น 8600GT แต่เห็นมีหลาย edition อยากทราบว่าลําดับความแรงแต่ละ edition เป้นไงอะครับ ที่เห็นก็มี

8600GT XXX

8600Gt Extreme v1 & v2

8600GT OC

อีกอย่างแต่ละยี่ห้อนี่ถ้ารุ่นเดียวกัน ความแรงต่างมั้ยครับ

เห็นพี่ปาคเค้าถุกดีอ่ะ

รบกวนด้วยค้าบบขอบคุณมากๆ

เอางี้ดีกว่า
    คุณล็งตัวไหนไว้บ้างหละ ยกมาเลย....

Comment

Originally posted by dears View Post
      เอางี้ดีกว่า
      คุณล็งตัวไหนไว้บ้างหละ ยกมาเลย....
      ผมเล็ง 8600GT ครับ แต่เจอพวก modified ต่อท้ายแล้วไม่ทราบจะเลือกตัวไหนดี

การใช้งานคือ ดูหนัง HD และ เล่น DotA

ขอบคุณท่านมากครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
        ผมเล็ง 8600GT ครับ แต่เจอพวก modified ต่อท้ายแล้วไม่ทราบจะเลือกตัวไหนดี

การใช้งานคือ ดูหนัง HD และ เล่น DotA

ขอบคุณท่านมากครับ
        ก้เอาตัวที่แรงๆหรือเอาตัวถูกๆจิ

ปล.แต่ผมกัวตัวที่มียันต์ติด เพราะผมเปงผี(แดง) ^3^

Comment

ที่จริงที่ผมให้คุณยกมานั้น คือ เล็งยี่ห้อไหนรุ่นไหนอยู่ แล้วจะรีวิวสั้นๆให้ แต่นี่ไม่ยกมางั้นผมยกตัวอย่าง2ตัวละกัน

A650
          แรม 1.0 แรงขี้แตกโดยธรรมชาติ ราคาถูก คุ้ม แต่หน้าตาไม่หล่อ แถมมียันต์ติดที่ซิงค์อีก

xxx zalman
          แรม 1.4 แรงพอตัว แพงหน่อย แต่หักลบแลกกับประกันก็ถือว่าคุ้มในระดับนึง งานเนียบ เปลี่ยนซิงค์สะดวกไม่ต้องกลัวยันต์

ปล.ผมไม่เชียร์ยี่ห้อไหนทั้งนั้นนะ แค่ว่ากันไปตามเนื้อผ้า สุดแต่คุณจะชอบแล้วเลือกเองเอง

Comment

Originally posted by dears View Post
            ที่จริงที่ผมให้คุณยกมานั้น คือ เล็งยี่ห้อไหนรุ่นไหนอยู่ แล้วจะรีวิวสั้นๆให้ แต่นี่ไม่ยกมางั้นผมยกตัวอย่าง2ตัวละกัน

A650
            แรม 1.0 แรงขี้แตกโดยธรรมชาติ ราคาถูก คุ้ม แต่หน้าตาไม่หล่อ แถมมียันต์ติดที่ซิงค์อีก

xxx zalman
            แรม 1.4 แรงพอตัว แพงหน่อย แต่หักลบแลกกับประกันก็ถือว่าคุ้มในระดับนึง งานเนียบ เปลี่ยนซิงค์สะดวกไม่ต้องกลัวยันต์

ปล.ผมไม่เชียร์ยี่ห้อไหนทั้งนั้นนะ แค่ว่ากันไปตามเนื้อผ้า สุดแต่คุณจะชอบแล้วเลือกเองเอง
            ถ้าไม่เป้นการรบกวน PM มาเชียร์ยี่ห้อก็ได้ครับท่าน ไม่ว่ากัน

ว่าแต่ท่านเป็นตะหานหรอครับ

Comment

Working...
            X