Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD2900XT มาแล้วคร๊าบบบบบบบบบบ 15500 บาท!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS HD2900XT มาแล้วคร๊าบบบบบบบบบบ 15500 บาท!!!!!!!!!!!!!

ตอนนี้มีสินค้าแล้วนะครับ ประกัน 2 ปี IT Color สามารถหาซื้อได้เลยนะครับ ที่ร้าน JEDI ราคา 15500 บาท ครับ

สวยมาก

Comment

Originally posted by Oni_Tiruk View Post
      ตอนนี้มีสินค้าแล้วนะครับ ประกัน 2 ปี IT Color สามารถหาซื้อได้เลยนะครับ ที่ร้าน JEDI ราคา 15500 บาท ครับ
      อยากได้แต่ไม่มีตังพออ่ะท่าน ว่าแต่ตัวที่ฝากท่านดูน่ะครับ พอเป็นไปได้มั้ยงับ อิอิ

Comment

ถูกดีครับ

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
          อยากได้แต่ไม่มีตังพออ่ะท่าน ว่าแต่ตัวที่ฝากท่านดูน่ะครับ พอเป็นไปได้มั้ยงับ อิอิ
          พี่เค้ายังไม่ได้ให้คำตอบเลยล่ะครับ

Comment

ไม่ค่อยรู้เรื่อง เท่าไหร่ ว่าแต่ spec มันเท่ากับรุ่น อื่นๆปะเนี่ยของ sapphire กับ power color อะ

ว่าแต่ทำไมอันนี้มันถูกกว่าเป็นพันเลยหละ หรือว่าคล้ายของ พี่ spark

Comment

ความฝันใกล้เป็นจริง

Comment

ร้อนไหมหว่า

Comment

Originally posted by NonSensez View Post
                  ไม่ค่อยรู้เรื่อง เท่าไหร่ ว่าแต่ spec มันเท่ากับรุ่น อื่นๆปะเนี่ยของ sapphire กับ power color อะ

ว่าแต่ทำไมอันนี้มันถูกกว่าเป็นพันเลยหละ หรือว่าคล้ายของ พี่ spark
                  ราคาที่ว่าถูกกว่าเนี้ยอ่ะนะครับเป็นเพราะว่าทาง HIS พึ่งจะมาตีตลาดเลยต้องถูกกว่าคร๊าบ ส่วนเรื่องคุณภาพนั้น และ สเปคนั้น การันตีแน่นอนครับ เมืองนอกนั้นดังมากมาย อิอิ

Originally posted by top41 View Post
                  ร้อนไหมหว่า
                  ก็เหมือนยี่ห้ออื่นล่ะท่าน

Comment

Originally posted by Oni_Tiruk View Post
                    ราคาที่ว่าถูกกว่าเนี้ยอ่ะนะครับเป็นเพราะว่าทาง HIS พึ่งจะมาตีตลาดเลยต้องถูกกว่าคร๊าบ ส่วนเรื่องคุณภาพนั้น และ สเปคนั้น การันตีแน่นอนครับ เมืองนอกนั้นดังมากมาย อิอิ

ก็เหมือนยี่ห้ออื่นล่ะท่าน

ขอบคุณที่ช่วยไขความกระจ่างครับ อิอิ ชักสนใจแล้วสิ ว่าแต่ มีขายรึยังที่พันทิพเด๋วไปถอย มา วันเสาร์ เอามาอวด แหะๆ เพราะว่ามันถูกกว่า power color และ sapphire พอสมควรเลย น่าสอยมาก

Comment

รอยี่ห้อนี้มานานแล้ว แถมราคาถูกซะด้วย

ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันครับ

Comment

ไปส่องดูมาเหมือนกานน...แต่ไม่มีตังค์สอย เลยได้แต่มอง เอิ๊ก ๆ ๆ

Comment

เมืองนอกแถม mouse G5 ด้วยอ่ะ

Comment

รับแซบ

Comment

ต้องซื้อ psu ใหม่ด้วยหรือเปล่าเนี่ย ได้ยินว่ากินไฟ + ร้อนกว่า 8800gtx เยอะเลย

Comment

Working...
                              X