Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าตัววัดอุณภูมิ ในใบอ๊อด กับ ในวินโดว์ ตัวไหนตรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าตัววัดอุณภูมิ ในใบอ๊อด กับ ในวินโดว์ ตัวไหนตรงกว่ากัน

อยากรู้ว่าตัววัดอุณภูมิ ในใบอ๊อด กับ ในวินโดว์ ตัวไหนตรงกว่ากัน
    ของผมดูในวินโดว์ความร้อนขึ้น 40-42 แต่ในใบอ๊อดมันตั้ง 45-50 เลย
    ขนาดเปลี่ยนซิ้งแล้วน่ะคับ ในวินโดว์ร้อนน้อยลง แต่ในใบอ๊อดยังเท่าเดิมเลย

BIOS - ไบออส ^^"
    ในตัววินโดวส์วัดจากตัว CPU (เปลือกชั้นใน CPU )
    BIOS วัดจาก Core CPU (แกนกลาง CPU)
    Core มันก็ร้อนแบบนี้ ละ วัดตรงทั้งคู่นั้นละครับ ต่างกันนิดหน่อย

Last edited by TWK.; 24 Oct 2007, 21:38:26.

Comment

ขอบคุณคร๊าบ

Comment

.........

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          BIOS - ไบออส ^^"
          ในตัววินโดวส์วัดจากตัว CPU (เปลือกชั้นใน CPU )
          BIOS วัดจาก Core CPU (แกนกลาง CPU)
          Core มันก็ร้อนแบบนี้ ละ วัดตรงทั้งคู่นั้นละครับ ต่างกันนิดหน่อย

ขอบคุณครับท่าน

Comment

Working...
          X