Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU หน่อยครับ นิดเดียวเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU หน่อยครับ นิดเดียวเอง

คือ Tagan BZ ที่มีไฟที่ขั้ว ถอดสายได้อะครับ มันจะมียางหุ้มปิดที่ขั้ว อยู่ 8 ขั้ว แต่ผมใช้ไปแค่ 2 ขั้ว

และที่เหลือ จะเอาติดไว้แบบนั้นหรือ เอาออกครับ

ติดไว้ดีแล้วครับ ไว้กันฝุ่นคราบออกไซด์

Comment

Originally posted by slate View Post
      ติดไว้ดีแล้วครับ ไว้กันฝุ่นคราบออกไซด์
      มันจะไม่ละลายใช่ไหมครคับเวลาร้อนๆอะ

Comment

ดัน แพนเค้ก......อิอิ

Comment

Originally posted by singha View Post
          มันจะไม่ละลายใช่ไหมครคับเวลาร้อนๆอะ
          ถ้าละลาย เดี๋ยวส่งเครมกับผมได้เลยครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ดัน แพนเค้ก......อิอิ
            มาดันเดิน อะไรแฟนผม(ในฝัน)

Originally posted by slate View Post
            ถ้าละลาย เดี๋ยวส่งเครมกับผมได้เลยครับ
            เครมกับท่านเลยเหรอ

Comment

Working...
            X