Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามี Writer 2 ตัว สามารถไรท์พร้อมกันได้หรือไม่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามี Writer 2 ตัว สามารถไรท์พร้อมกันได้หรือไม่?

คือตอนนี้มี Dvd-Writer อยู่ 1ตัวแล้ว อยากถามว่า ถ้าผมจะซื้อ DVD-Writer มาใส่อีกตัวแล้ว เปิด nero 2อันแล้วไรท์ไฟล์จากในเครื่องพร้อมกันได้มั้ยอ่ะคับ เครื่องจะหน่วงไหมหรือมีผลอะไรไหม

Originally posted by garamb0z View Post
    คือตอนนี้มี Dvd-Writer อยู่ 1ตัวแล้ว อยากถามว่า ถ้าผมจะซื้อ DVD-Writer มาใส่อีกตัวแล้ว เปิด nero 2อันแล้วไรท์ไฟล์จากในเครื่องพร้อมกันได้มั้ยอ่ะคับ เครื่องจะหน่วงไหมหรือมีผลอะไรไหม
    ถ้าตามที่คุณว่ามา ผมขอตอบว่าไม่ได้ครับ

แต่..

ถ้าเป็นไฟล์เดียวกัน สามารถ ไรท์พร้อมกัน 2 เครื่องได้ครับ
    อย่างเช่น ต้นฉบับ 1 แผ่น ต้องการจะ copy ทีละ 2 แผ่น นั้นสามารถทำได้ครับ เข้า 1 ออก 2

Comment

Working...
    X