Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามผู้ที่เคยใช้บอร์ดAsus M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามผู้ที่เคยใช้บอร์ดAsus M2N-E

ผมอยากถามว่าผู้ที่เคยใช้บอร์ดของ Asus M2N-E ใช้แล้วดีไหม ประสิทธิภาพเป็นอย่างไรเมื่อเทียบกับ ASRock AM2NF6G-VSTA และก็บอร์ดของ ECS nFORCE4M-A ดีกว่าไหม เห็นว่าลากได้เยอะดีเลยไม่ค่อยแน่จัยอ่ะครับรบกวนด้วย

M2N-E ดีกว่ากันเยอะ ในด้านการ OC นะ PCI-E 16Xเต็ม
    ถ้าใช้งานปกติทั้วไป ก็ เหมือนๆกันครับ
    ASROCK คุ้มในเรื่องประสิทธิภาพ เทียบกับราคาครับ
    ECS ไม่มีความเห็นครับ

Comment

M2N-E ลากดีกว่าต่อต้อง BIOS เวอชั่น 0402 นะถ้า 0304 อย่างอ่อน
      ASRock ผมเอามาใช้แรม 667 วิ่ง 500+ เองเพราะเซ็ทไม่เจอ
      ส่วน M2N-E จับ 3200+มากด 2.5G แรมวิ่ง Auto ไป 800+

ECS ไม่มีความเห็นเช่นกัน
      Last edited by Hanaga; 10 Nov 2006, 12:20:37.

Comment

ผมว่า M2N-E ยังไงก็เจ๋งกว่านะ

Comment

ใช่ แน่นอน ASUS M2N-E ดีกว่าแน่นอน ทั้งอายุการใช้งาน ประสิทธิภาพสมราคา ผมใช้อยู่

Comment

อิอิ M2N-E เจ๋งแถมสวยด้วยนะ

Comment

ASROCK คุ้มดี ใช้เมื่องบน้อย

Comment

AM2NF6G-VSTA มี sata2 หรือปล่าวครับ

Comment

Originally posted by mana_kung View Post
                  AM2NF6G-VSTA มี sata2 หรือปล่าวครับ
                  มีคับ ใช้ดีด้วย

Comment

ขอบใจนะเพื่อน อิอิ

Comment

ของผม a7n8x-x เน่าๆครับ

Comment

ASRock ดีคับ สำหรับผู้มีงบน้อย ของถูกแต่คุณภาพดี

Comment

Originally posted by หมี่จู๋ View Post
                          ของผม a7n8x-x เน่าๆครับ
                          บอร์ดรุ่นนี้ของผมก็มีเอาไว้ปลูกสาระแน่

Comment

ไม่มีความคืบหน้าเลยรึนี่ อิอิ

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
                              ไม่มีความคืบหน้าเลยรึนี่ อิอิ
                              หมายความว่าไงเหรอ

Comment

Working...
                              X