Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Phenom II X6 1100T BE 125W & 1065T 95W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Phenom II X6 1100T BE 125W & 1065T 95W

Phenom II X6 1100T คล็อกเริ่มต้นที่ 3.3GHz (Turbo 3.7GHz) มี TDP 125W
    แถมมี Phenom II X6 1065T ด้วย คล็อกเริ่มต้น 2.9GHz มี TDP เพียง 95W

ที่มา http://www.xbitlabs.com

ที่ไทยสงสัยจะปีหน้ามั้งเนี่ย

เดิมๆ จะเข้าใกล์ 4 GHz แล้วละครับ

Comment

น่าเล่นทุกตัวเลยนะ

Comment

2หัว ยังเหลือๆ อยู่เลยอ่ะ อิอิ ใช้ต่อไปจนกว่าจะ ช้าล่ะกัน นะ อิอิ

Comment

มันแรงขึ้นไปทุกที ตามต่อไปครับ ยังใช้ X2 อยู่เลย อิอิอิ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
            มันแรงขึ้นไปทุกที ตามต่อไปครับ ยังใช้ X2 อยู่เลย อิอิอิ
            II X2 240 ด้วยล่ะ อิอิ ไป 3.2 ใช้งานเหลือๆ

Comment

กำตังรอน้องเล็กสุดดีกว่า อิอิ 1035

Comment

ผมก็ชอบอะไรๆที่เป็นน้องเล็ก อิอิ

Comment

ผมชอบกลางๆ อ่ะครับ แต่ก็คงไม่อัพแระ รออัพ bulldozer + 990FX เลยละครับ

Comment

Originally posted by hollowkai View Post
                    ผมชอบกลางๆ อ่ะครับ แต่ก็คงไม่อัพแระ รออัพ bulldozer + 990FX เลยละครับ
                    เก็บเงินอีกปีนึงก็พอดีเลย
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                      เก็บเงินอีกปีนึงก็พอดีเลย
                      จริงด้วยครับ อีกปีนึงพอดีเลย ฮาๆๆ คิดถึงอนาคตได้เล่นแน่ๆๆ (ถ้าไม่ตายซะก่อน) ฮา

Comment

งั้นขอตัวไปซื้อมาม่ามาตุนไว้ก่อน

Comment

Originally posted by hollowkai View Post
                          +10000 ใช้ อินเทลอยู่ bulldozer + 990FX ออก มีย้ายค่ายแน่ๆ ^ ^

Comment

รอ Phenom II x4 975 ตัวเดียวเลย แรงตั้งแต่เกิด อย่างงี้ 4.3 Ghz สบายๆๆ

Comment

สอยของถูกไว้ก่อน อิอิ

Comment

Working...
                              X