Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องชุดน้ำสำหรับ AM2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องชุดน้ำสำหรับ AM2 หน่อยครับ

อย่างจะถามว่า Block cpu ตัวไหนใส่ AM2 ได้บ้างครับ แล้วชุด Thermaltake Big Water 745 อันนี้สามารถใส่ AM2ได้ไหม

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบคำถามครับ

ไปดูตามลิงค์
    http://www.thermaltake.com/product/L...6/cl-w0076.asp

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ใส่ได้คับ แต่ขอให้เปลี่ยนบล็อก เพราะบล็อก Tt อันน้ำคับ

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
          ใส่ได้คับ แต่ขอให้เปลี่ยนบล็อก เพราะบล็อก Tt อันน้ำคับ
          พอจะมีตัวที่แนะนำไหมครับ

Comment

Originally posted by pigkapu1 View Post
            พอจะมีตัวที่แนะนำไหมครับ
            ดีหน่อยก็ zalman gold แต่ ได้ยินว่า ใส่กับ amd2 บ่ได้ เก็บเงินรอหน่อยครับ เห็นว่าช่วงนี้ มีคน นำบล๊อคนอกดีๆ เย็นๆมาปล่อยกันเยอะ

Comment

Working...
            X