Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นสุดการรอคอย MSI K9A2 Platinum เจอแน่หลังปีใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สิ้นสุดการรอคอย MSI K9A2 Platinum เจอแน่หลังปีใหม่

สุดการรอคอย MSI K9A2 Platinum เจอแน่หลังปีใหม่

หลังปีใหม่จะมีบอร์ด MSI K9A2 Platinum เข้ามาล๊อตแรกครับ

คาดว่าจะขายในร้านที่ท่านๆรู้จักกันดี...เดียวพรุ่งนี้จะมาบอกว่าร้านไหน

ของจะเข้าที่ร้านภายในอาทิตย์แรกของเดือนมกราคมครับ

อีก 2 - 3 วันจะนังเครื่องบินมาแล้วครับ

ส่วนราคานั้น ผมเองยังแทบไม่เชื่อเลยว่าราคานี้ได้อย่างไร

"7700 บาท"

โอ้พระเจ้าจอร์ดมันถูกมาก

หลังปีใหม่เตรียมเงินได้ได้เลยครับพี่น้อง

Review

OCZ

http://www.overclockzone.com/fluke/y...K9A2_Platinum/

Vmodtech

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=279

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=283&page=1

ปูเสื่อรอครับ

Comment

เอาส้มตำ + ไก่ย่าง มาทานบนเสื่อ ของ คุณ K8

Comment

Yes เข้ ถูกเลยว่ะสาดดดดดดด โดน

Comment

เอาน้ำมาให้คุณ lunatickore เดี๋ยวส้มตำ+ไก่ย่างจะติดคอ+รอด้วยคน

Comment

มารุ่นเดียวเองเหรอครับ แล้วตัวสีแดงๆ จี๊ดๆ ไม่มาด้วย?

Comment

แล้วถ้าผมประกาศตอนนี้เลยว่า
              จะขอแลก MAXIMUS FORMULA SE+C2Q6600 ของผม
              กับ MSI K9A2 PLATINUM+AMD 6400 BLACK EDITION+ตังค์จำนวนหนึ่งของสาวกAMD(ที่อยากเปลี่ยนใจชั่วคราว)
              หรือ MAXIMUS SE+C2Q6600+POWERCOLOR HD3870
              แลกกับ MSI K9A2 PLATINUM+AMDX2 6400 BLACK EDITION+POWERCOLOR 2900XT
              จะพอไหวมั๊ยครับ...ฮิๆแฮ่ะๆ
              Last edited by sompolli; 21 Dec 2007, 07:54:07.

Comment

ว๊า... เบียร์หมดครับ เดี๋ยวผมเดินไปซื้อเบียร์แป๊บนึง อิอิ อุตส่าห์มีคนใจดีหอบข้าวเหนียวไก่ย่าง น้ำเนิ้มมาร่วมวง

Comment

มารอครับ แล้วรุ่นเล็กที่ใช้ชิพ 770 จะมาเมื่อไหร่หรือขอรับ

Comment

รอดูครับ ว่ามันจะพา AMD วิ่ง บัสสูงปีด ได้ขนาดใหน ครับ สู้ๆๆ

Comment

Originally posted by K8 View Post
                      ปูเสื่อรอครับ
                      Originally posted by lunatickore View Post
                      เอาส้มตำ + ไก่ย่าง มาทานบนเสื่อ ของ คุณ K8
                      Originally posted by LoveLekJung View Post
                      เอาน้ำมาให้คุณ lunatickore เดี๋ยวส้มตำ+ไก่ย่างจะติดคอ+รอด้วยคน
                      Originally posted by K8 View Post
                      ว๊า... เบียร์หมดครับ เดี๋ยวผมเดินไปซื้อเบียร์แป๊บนึง อิอิ อุตส่าห์มีคนใจดีหอบข้าวเหนียวไก่ย่าง น้ำเนิ้มมาร่วมวง
                      งั้นผมเอาน้ำตก+ข้าวเหนียว แล้วกันครับ ชอบๆ

Originally posted by sompolli View Post
                      แล้วถ้าผมประกาศตอนนี้เลยว่า
                      จะขอแลก MAXIMUS FORMULA SE+C2Q6600 ของผม
                      กับ MSI K9A2 PLATINUM+AMD 6400 BLACK EDITION+ตังค์จำนวนหนึ่งของสาวกAMD(ที่อยากเปลี่ยนใจชั่วคราว)
                      หรือ MAXIMUS SE+C2Q6600+POWERCOLOR HD3870
                      แลกกับ MSI K9A2 PLATINUM+AMDX2 6400 BLACK EDITION+POWERCOLOR 2900XT
                      จะพอไหวมั๊ยครับ...ฮิๆแฮ่ะๆ

Originally posted by _d View Post
                      มารุ่นเดียวเองเหรอครับ แล้วตัวสีแดงๆ จี๊ดๆ ไม่มาด้วย?
                      Originally posted by digimontamer View Post
                      มารอครับ แล้วรุ่นเล็กที่ใช้ชิพ 770 จะมาเมื่อไหร่หรือขอรับ
                      มาล๊อตหน้าครับ พอดีล๊อตนี้ตกเครื่องบินมาไม่ทัน

ไม่เกินมกราคมน่าจะได้เจอกัน

Originally posted by wikorn View Post
                      รอดูครับ ว่ามันจะพา AMD วิ่ง บัสสูงปีด ได้ขนาดใหน ครับ สู้ๆๆ
                      อันนี้ต้องลองดูครับ

Comment

"สิ้นสุดการรอคอย" ..แต่..มันก็ยังต้องรออยู่ดีอ่ะนะ -*-

Comment

ผมรอนานแล้วครับ เป็นของขวัญ ปีใหม่ ให้ กับตัวเอง ไปในตัว

ปล. 7700 เอง ผมนึกว่า 8000+

Comment

รอมานาน ซื้อแน่นอนครับ แล้วหาซื้อได้ที่ร้านอะไรครับ

Comment

Originally posted by scopion123 View Post
                              ผมรอนานแล้วครับ เป็นของขวัญ ปีใหม่ ให้ กับตัวเอง ไปในตัว

ปล. 7700 เอง ผมนึกว่า 8000+
                              ไม่เกิน 7700 แน่นอนครับ

Originally posted by Skuld View Post
                              รอมานาน ซื้อแน่นอนครับ แล้วหาซื้อได้ที่ร้านอะไรครับ
                              ส่วนร้านที่ขายนั้นกำลังอยู่ระว่างการเจรจากันครับ

อาทิตย์หน้าน่าจะรู้ว่าขายร้านไหนมั่งครับ

แต่เป็นร้านที่ทุกคนรู้จักกันดีแน่นอนครับ

Comment

Working...
                              X