Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น pointblank บ้างจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น pointblank บ้างจ๊ะ

ตอนนี้แคลนชื่อ Overclockzone นะครับ ขอให้ท่านที่เล่นอยู่ สมัครมาร่วมฮาด้วยกันครับ.. 19.00 ขึ้นไปครับ

1. Camfrog_Terms_Of_Service > จุ๊กกรู้ๆๆ
    2. Andriod > VioLette
    3. Compaq3012 > ไอสังฆัง
    4. adck2008 > slotone

555555555555555
    Last edited by Camfrog_Terms_Of_Service; 30 Sep 2009, 11:06:53.

ไม่หลับไม่นอนเล่น pb นี่เอง อิอิอ

Comment

ท่านเองรึเนี่ย

เคยเล่นด้วยทีนึง ฉาก ลักวิล

ผมคอยเดินตามเก็บปืนตลอดเลย 55+

ชื่อ ฮูดากส์ นะ
      Last edited by maha_jone; 20 May 2009, 13:37:14.

Comment

เล่นจนเลิกไปแล้วอ่ะคับ

ไม่ใช่ไรหรอกครับ ลงwindows7แล้วมันเล่นไม่ได้ ถ้าจะเล่นต้องมานั่งกอปเกมกาดให้วุ่นวาย
        ขี้เกียดมานั่งก๊อปเกมกาดบ่อยๆอ่ะ

Comment

^
          ^
          ^

เดี๋ยวนี้ไม่ต้องก๊อปแล้วนะท่าน

กลับมาเล่นเต๊อะ อิอิ

Comment

เกมมันเล่นง่าย เบื่อง่ายอ่าครับ-*-

Comment

ชื่อ NZXT เล่นอยู่ห้องมีดอย่างเดียว

Comment

Originally posted by Garkkk View Post
                เล่นจนเลิกไปแล้วอ่ะคับ

ไม่ใช่ไรหรอกครับ ลงwindows7แล้วมันเล่นไม่ได้ ถ้าจะเล่นต้องมานั่งกอปเกมกาดให้วุ่นวาย
                ขี้เกียดมานั่งก๊อปเกมกาดบ่อยๆอ่ะ
                ไช่ครับ

Originally posted by maha_jone View Post
                ^
                ^
                ^

เดี๋ยวนี้ไม่ต้องก๊อปแล้วนะท่าน

กลับมาเล่นเต๊อะ อิอิ
                จริงงะ

Comment

555555555555555555555+ การ์ดจอเสียแล้ว ดันๆ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                    จริงงะ
                    จิงดิท่าน ไม่ได้โม้....

Comment

กำ เงียบ ไม่มีใครเล่นเลยรึ --

Comment

เล่นคับแต่ไม่ค่อยบ่อย มี2ชื่ออะ อ้าว!เวร อ่อนแต่อยากเล่นสไนจะเล่นชื่อนี้ กับ อุ๊ย!ตายละ ตัวนี้2เพชร3ขีด ชอบกลเบาคับเดินเร็วดี อยู่เดทเมทส่วนใหญ่เล่นยิงฮอบ้างครั้งด้านวางระเบิดไม่เคยเล่น

Comment

...

Comment

ขาย 1 ดอก ดีเปล่า น้า ฉายาเหลือ สามช่องยังไมได้ปลดล็อก ปืนมีครบ เกือบหมด ^ ^

Comment

เล่นไม่เป็นอ่ะ รีวิวิหน่อยดีมั๊ย

Comment

Working...
                              X