Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากเก่งNeed for Speed CARBON ถิ้ง E-mailไว้มีคนเก่งอยากเจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยากเก่งNeed for Speed CARBON ถิ้ง E-mailไว้มีคนเก่งอยากเจอ

เข้ามาครับถ้าอยากเก่งขึ้น

blackcatlol@hotmail.com นี่ครับเอาไปเลย

Comment

รอwcg ปลายปีนี้ดีกว่าครับ ใครเก่งไม่เก่ง เด๋วก้อรู้

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
        รอwcg ปลายปีนี้ดีกว่าครับ ใครเก่งไม่เก่ง เด๋วก้อรู้
        ช่าบคับ ท่านพูดถูกปีที่แล้วผมยังไปแข่งเลย แต่ถ้าท่านยังเจอนอกรอบก็โทรมาชวนเลยคับ 0814265509 ผมเล่นไม่ค่อยเก่งเท่าไรหรอกคับ

Comment

ถาค Carbon นี่มันเล่น LAN มะได้ใช่มะคับ แล้วจาแข่งกันยังไงอ่า
          หรือแข่งแบบ ONLINE กัน ???
          ปล.หมายถึงแข่งในงาน WCG น่ะครับ

Comment

akira_kmitnb@hotmail.com ไม่เก่งแต่ก็พอตัวอะครับ

Comment

gunya18@hotmail.com ครับ เล่นไม่เป็นแต่อยากเล่นครับ เด๊วโหลดบิตก่อนนะ

Comment

ผู้มาเยือน

.ขอท้า...! .....ขึ้นภาพวัดกันไหม.... ...แค่อยากจะรู้ว่าระดับใหน เค้าถึงี่จะเรียกว่า..เก่ง

Comment

เอ่อ...ที่บอกว่าขึ้นภาพวัดกันเนี่ย...จาวัดกันตรงไหนครับ ความเร็ว เวลาของแต่ละสนาม หรือว่าการแต่งรถครับ ผมงงอ่ะ

Comment

ขอด้วยคนครับ

tanatatadds@yahoo.com
                    เล่นไม่รู้เรื่องเลยนะครับ

Comment

Working...
                    X