Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับตามสัญญา ถึงจะแบบครึ่งๆกลางๆ X2 550 VS X2 250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับตามสัญญา ถึงจะแบบครึ่งๆกลางๆ X2 550 VS X2 250

ที่บอกครึ่งๆกลางๆเพราะไม่มีเวลา OC ครับ ส่งเครื่องไม่ทันจริงๆ เอาผลแบบเดิมๆไปดูกันก่อนแล้วกันนะครับ

พอได้ได้เครื่องมา 2 ชุดที่อุปกรณ์เหมือนกันทุกอย่างยกเว้น CPU และ PSu ครับ ตามรูป

X2 250 + PSU NOX 600W VS X2 550 PSU TT 550

ที่เหลือ ตามนี้ครับ

ASROCK A780GM-LE/128M
    RAM PQ 800 2Gx2
    DVD LG
    HDD WD AAKS 640G
    และในรูปนั้นแหละครับ มีกล่อง CPU วางแยก CPU อยู่ด้านบนคร้บ

Last edited by wikorn; 23 Jul 2009, 23:59:06.

Comment

อีกอัน

Comment

รอดูๆๆๆ

Comment

เหมือนกันมากๆครับ

Comment

ตัวเลขใกล้เคียงกันมาก

แต่อีกตัวมันแพงเพราะลุ้น4หัวน่ะสิ

Comment

จัดไปครับพี่วิกร

ตามไปหน้าเว็บแล้วนะคับ

Comment

สูสีกันมากเลย
                ขอบคุณมากครับ

Comment

Phenom II X2 550 3.1 Ghz แต่ Athlon II X2 250 3.0 Ghz

แต่คะแนนไล่ๆกัน อิอิ L2 1MB ของ AMD น่ากลัวจริงๆ

ใครใช้ Athlon II X2 คอยอัพไบออสใหม่ๆก็แล้วกัน ตอนนี้เค้ากำลังแก้เรื่องความแรงอีก
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                    Phenom II X2 550 3.1 Ghz แต่ Athlon II X2 250 3.0 Ghz

แต่คะแนนไล่ๆกัน อิอิ L2 1MB ของ AMD น่ากลัวจริงๆ

ใครใช้ Athlon II X2 คอยอัพไบออสใหม่ๆก็แล้วกัน ตอนนี้เค้ากำลังแก้เรื่องความแรงอีก
                    ลาเซนต์พี่ต่อสวยนะครับ ดูน่าจะแรงนะครับ

Comment

เห็นด้วยกับท่านต่อ รู้สึก คะแนนของ ATHLON มันยังแปลกๆครับ เหมือนออกมาไม่หมดไงไม่รู้ คะแนนตู้ปลาก็ไม่เอาใหนแบบหน้าสงสัย แต่เวลาเปิดเวปให้ความรู้สึกที่คุ้นเคย จนนึกถึง 6000+ ที่เคยใช้เมื่อนานมาแล้วเลยครับ เด้งทันใจไม่ต้องรอให้หงุดหงิด แรงกว่า 6000+ หลายขุมแต่ ติดใจตรงคะแนนเทสนี้แหละ

อยากให้เครื่องอยู่กับผมนานๆจัง ได้ลองนิดๆหน่อยก็ก็ต้องส่งเครื่องแล้ว อดไปอีกตามเคย

Last edited by wikorn; 24 Jul 2009, 23:12:17.

Comment

พี่ wikorn ยังสุดยอดเหมือนเดิม

Comment

แจ่มคับ

Comment

อยากเห็น ตอนเปิด 4 หัวได้ จริงๆ ครับ
                            ว่าจะทิ้งกันได้ไหม

Comment

รอชม

Comment

Working...
                              X