Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา iPhone 4 ของทุกค่ายมาแล้ว Hot

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา iPhone 4 ของทุกค่ายมาแล้ว Hot

ล่าสุด โอเปอเรเตอร์ ใหญ่ทั้งสามเจ้าก็ได้ปล่อยราคาของ ไอโฟน 4 อย่าเป็นทางการออกมาสู้กันแล้วค่ะ เอาเป็นว่าเรามาดูกันดีกว่าเจ้าให้ยิ่งโปรโมชั่นตัวไหนออกมาเป็นไงกันบ้าง

ราคาเฉพาะตัวเครื่อง iPhone 4

•16GB - 22,250 บาท (รวมภาษี 23,807.50)
    •32GB - 26,000 บาท (รวมภาษี 27,820)
    ราคาเครื่องพร้อม data package ของ TrueMove

•16GB - 20,650 Baht (รวมภาษี 22,095.50)
    •32GB - 23,900 Baht (รวมภาษี 25,573)
    เท่าที่ผมทราบมา ราคาเครื่องเปล่าของ iPhone 4 จะเท่ากันทุกโอเปอเรเตอร์ สิ่งที่ต่างคือโปรโมชันต่างๆ เท่านั้น ราคาโปรโมชันที่เห็นเป็นของ TrueMove เท่านั้น สำหรับผู้ที่ใช้เครือข่ายอื่นๆ ควรตรวจสอบข้อมูลอย่างเป็นทางการอีกทีครับ

หรอยจริงๆ อย่างนี้ต้องแขลบไปขาย 3Gs ซะแว๊ว

Comment

ขอถามครับว่าถ้าเราซื้อเครื่องเปล่าของทรูแล้วไปใช้ sim card ของ GSM จะได้มั้ยครับ

Comment

โหยยย อยากไปเทิร์น 3G เป็นเครือง iPhone 4 จัง
        เจ็บใจจังงง ไปถอยย 3G มาก่อนน ตอนนี้ 4G มาตัดหน้าา ออกมายั่ว สะงั้น..(น้ำลายไหล)
        นี้แหละน้าาา .. เทคโนโลยี... จะตามให้ทัน แต่ประเป๋าตังค์ มันไม่เป็นใจ...เศร้า..

Comment

Originally posted by diamondback View Post
          ขอถามครับว่าถ้าเราซื้อเครื่องเปล่าของทรูแล้วไปใช้ sim card ของ GSM จะได้มั้ยครับ
          ผมว่าต้องได้แน่นอน เพราะผมซื้อเครื่องเปล่า 3Gs ของทรู ไปใช้ซิมของดีแทค

Comment

ถ้าไม่ได้ลอง Unlock ดูคับ
            ลองหา Tools มา Unlock นะคับ

Comment

เท่ากันหมดเลย วัดกันที่ความดีของเครือข่ายกันแล้วสิทีนี้

Comment

Originally posted by momoari View Post
                ผมว่าต้องได้แน่นอน เพราะผมซื้อเครื่องเปล่า 3Gs ของทรู ไปใช้ซิมของดีแทค
                Originally posted by giffy2499 View Post
                ถ้าไม่ได้ลอง Unlock ดูคับ
                ลองหา Tools มา Unlock นะคับ
                ขอบคุณครับ

Comment

ของจะเข้า ตอนเที่ยงคืนของวันนี้ ใครที่สั่งจองไว้เตรียมตัวไปรับกันได้เลย

Comment

เมื่อไหร่จะมีผ่อนครับ 555+

Comment

Working...
                    X