Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ออกมาซะที HD4650, HD4670

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

*0*

Comment

รอสอยเลยครับ HD4670 ถ้าราคาไม่เกิน 4,000 บาท

ชอบจริงๆ การ์ดจอระดับกลาง แรง + ประหยัดไฟ อิอิ

Comment

มีรุ่นแบบนี้ด้วย

Comment

Originally posted by Comma View Post
          มันแรงกว่า 9800 GT ไหมคับ ดูไม่ออก จาได้รอคับท่าน
          รุ่นกลางไม่ได้แหยมรุ่นใหญ่หรอกครับ

Comment

Originally posted by _d View Post

มีรุ่นแบบนี้ด้วย
            ช่อง hdmi หรือเปล่าครับ

Comment

เตรียมขาย 3650 ทิ้ง แล้วไปสอย4650 ดีกว่ามั้ยเนี่ย สเปกน่าสนใจ เหอๆ

Comment

ใกล้จะได้เวลาปล่อยHD2600Proแล้วซินะ

Comment

สวยงามจริงๆ
                  ว่าแต่ผมไม่เห็นช่องต่อไฟเพิ่มของการ์ดตัวนี้เลย รึว่ามันไม่มี

Comment

Originally posted by dy009 View Post
                    มันจะแรงไปกว่า 9800GT ได้หรอครับ

ผมว่า ไม่น่านะ เหอะๆ
                    แม้...gf9800gt มันราคา 5 พันกว่าบาท จะเอามาเทียบกับ hd4670 (ราคาน่าจะประมาณ 3000 -+ อีก 200-300 บาท )ได้ไงครับ ถ้าเอาราคาชนราคามันก็ต้อง hd4670 cf กับ gf9800gt ตัวเดียวซิ ซึ่งราคา hd4670 2 ตัวยังไงมันก็คุ้มกับส่วนต่างกับเงินที่เพิ่มมาอยู่แล้ว ผมคิดว่างั้นน่ะ

Comment

Working...
                    X