Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเข้าใจถูกมั้ย ? กับ True

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเข้าใจถูกมั้ย ? กับ True

รูปที่ 3 เลยครับที่ไม่ชัดเท่าไหร่ ไม่ Fake แน่นอน บิลของผมเอง 1536/512

รูปที่ 2 ครับ ความเร็วสูงสุด ที่คู่สายผมรับได้ เอ๊ะยังไง ก็เมื่อ 7วันก่อน ใช้ 1.5m นี้หว่า ยิ่งใช้ยิ่งหด

รูปที่ 1 เป็นค่าใช้จ่ายรายเดือน ซึ่งแต่ก่อนผมใช้ความเร็ว 1.5m ก็เปลี่ยนเป็น 1m ครับผม

จะขอจี้ครั้งสุดท้าย+กับการภาวนา ว่า 3m เอ๋ยมาหาพี่เถิดนะ

Originally posted by งานกลึง View Post
    ฮ่าๆ เข้าไปฮามา กับ True Chat มามะกี้ครับผม

เค้าบอกว่า ความเร็วต้องดูที่คู่สายครับ ความเร็วสูงสุดของคุณ รับได้แค่ 1m ครับ

ผมก็บอกว่า พี่เช็ค รอบบิล เดือนนี้ดูเลยครับ ผมใช้เน็ตความเร็วเท่าไหร่อยู่

เค้าก็เปลี่ยนเรื่องคุยเหมือนไม่ได้ตอบ แล้วก็บอกว่า กำลังประสานงานอยู่

ผมส่งรูปให้ดู เลยครับ ทั้งบิล ทั้ง ความเร็วสูงสุดที่ เช้คที่เวป ทั้งความเร็วที่เค้าแจ้งว่าปรับให้แล้ว

ส่งอะไรให้ไป จี้ ไปเกือบจนมุมก็เปลี่ยนเรื่อง ไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน

ท่านๆหลายคนดู ภาพด้านบนก็รู้นะครับว่า รอบบิล เดือนที่แล้วผมใช้ เน็ตความเร็วอะไรอยู่ แล้วรูปความเร็วสูงสุด มันเท่าไหร่ ณ ตอนนี้

ฮาดีครับ ฮาปนความ งง !!
    Attached Files
    Last edited by งานกลึง; 28 Apr 2009, 21:55:27.

3mb เอ๋ย พี่ไม่อาจเด็ดดม เจ้า พี่คงได้แต่แอบมอง เจ้าเท่านั้น

Comment

Originally posted by งานกลึง View Post
      3mb เอ๋ย พี่ไม่อาจเด็ดดม เจ้า พี่คงได้แต่แอบมอง เจ้าเท่านั้น
      ถ้าในเวปสมัครได้แค่นั้น...แล้วดันไปกดสมัครก้จะได้ความเรวเตามนั้นหละครับอิอิ

ของผมในเวปมันบอกได้ แค่โปรนอก2mbps ใน3mbps ความเรวที่ใช้ได้คือ3mbps
      แต่ผมไม่เปลี่ยนโปร ผมใช้โปรเก่าปลาฉลาม แต่ตอนนี้มันอัพสปีดให้ออโต้ คือใน4mbpsวิ่งจิง3กว่าๆ นอกก้3mbpsวิ่งจิงก้2กว่า

ถ้าผมกดเปลี่ยนก้จบ ทำใจไม่มีโปร 3mbps รอโปรใหม่มา...
      Last edited by samza2; 28 Apr 2009, 13:59:40.

Comment

มันก็ไม่แน่

ผมเล่น 2 เมกปีกว่า มันหลุดแค่ 3 ครั้ง(เท่าที่จำใด้) สัญญาณวิ่งเต็ม

พอ 3 เมก แสรด! พิการ... วิ่งไม่เต็ม หลุดทุกวัน ( 1-3 ทีว่าไป ) พอตกค่ำๆ ดูเวปนอกแทบไม่ใด้

ยูทิวป์งี้อย่างเต่า อย่าคิดว่า 3 เมกดีเสมอไป

ผม TT&T

Comment

ไอ้ตอนที่มีโปร ก็ไม่รู้อะครับ ช่วงนั้น ช็อตเลย ลดระดับ ลง มา เหลือ 1m แล้วก็มีข่าวมาว่าจะอัพให้

แต่ คง ไม่ได้อัพให้แล้วแหละคับ เพราะไปกดเปลี่ยนโปร ตอนมันกำลังมี โปร 3m

Comment

ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

ผมมันบ้านๆ ได้็ก็ดี *0*

ว่าแต่ใครมี e5200 สักตัวมั้ยเอย อยากได้เหลือเกิน

Comment

555555 Step เดียวกัน เจอเพื่อนร่วมทุกข์แล้วเว้ยเฮ้ย แต่ผมเคยได้ 3M โดนลดเหลือ 1M หุหุ เซ็งเป็ด รอต่อไปเพื่อการยกเลิก

Comment

บอกได้แต่ว่า โทรจี้ บ่อยๆครับ เอาให้หนัก
                แล้วเน้นบอกไปนะครับ ผมจ่ายเท่าอื่นแต่ได้ใช้ไม่เท่ากัน
                บ้านผมมันเช็คห่ างจาก RCU ไรของมัน 3250 ยังได้ 3 m เลย

Comment

ผมอัพ เว็บนอก 2M แล้ว

แต่วันนี้ เว้บนอก เน่า Youtube อืดโครต

ใครเป็นมาเล่ามั่ง

Comment

เฮ้อออ ปลง ครับ *0*

รอให้เค้าแก้ไข ไปละกัน ทำใจไว้แล้ว

กะจะโทรไปอีกรอบแล้วขอคำตอบเขาเลย

Comment

รอคำตอบมันก็บอกแค่ ปรับแน่คะ แต่วันที่แน่นอนตอบไม่ได้จริงๆคะอย่างงั้นอย่างนี้
                      จี้เรื่อยๆเลยครับ

Comment

ฮ่าๆ เข้าไปฮามา กับ True Chat มามะกี้ครับผม

เค้าบอกว่า ความเร็วต้องดูที่คู่สายครับ ความเร็วสูงสุดของคุณ รับได้แค่ 1m ครับ

ผมก็บอกว่า พี่เช็ค รอบบิล เดือนนี้ดูเลยครับ ผมใช้เน็ตความเร็วเท่าไหร่

เค้าก็เปลี่ยนเรื่องคุยเหมือนไม่ได้ตอบ แล้วก็บอกว่า กำลังประสานงานอยู่

ผมส่งรูปให้ดู เลยครับ ทั้งบิล ทั้ง ความเร็วสูงสุดที่ เช้คที่เวป ทั้งความเร็วที่เค้าแจ้งว่าปรับให้แล้ว

ส่งอะไรให้ไป จี้ ไปเกือบจนมุมก็เปลี่ยนเรื่อง ไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน

ท่านๆหลายคนดู ภาพด้านบนก็รู้นะครับว่า รอบบิล เดือนที่แล้วผมใช้ เน็ตความเร็วอะไรอยู่ แล้วรูปความเร็วสูงสุด มันเท่าไหร่ ณ ตอนนี้

ฮาดีครับ ฮาปนความ งง !!
                        Last edited by งานกลึง; 28 Apr 2009, 21:54:54.

Comment

Working...
                        X