Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไช้ 8800GT เคยเป็นกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไช้ 8800GT เคยเป็นกันไหมครับ

เล่นเกม อยู่ วันนี้ ทั้งวัน ไม่มีปัญหา พอมาตะกี้

เล่นไปซักแปบ จอ ดับ เอง แต่เสียงเกม ยังอยู่

อีกซัก5 วิ เสียงค้างง ทำได้อย่างเดียว คือ กด

ปุ่มปิดเครื่องค้างไห้ Shut Down กด Reset ก้อ

ไม่ได้

อาการ เป็นงี้ เพราะอ่ะไรครับ

กำลัง โหลด Driver ไหม่ดู ของ 9 เดือนนี้ ไม่รู้จะหายปล่าว

ไครเคยเป็น ช่วยมาเล่าๆ มาบอกๆ กันฟังครับ งุงิ

เป็นที่ตัวการ์ดครับเห็นเป็นกันหลายคนเลยผมเองก็อาการนี้เลยส่งเคลมไปแล้ว

Comment

ตายแระ อิอิ

Comment

เล่นเกมหนักๆ ไม่เป็น -*-

พอเล่นโยวกัง เล่น Sudden Attack ดัน เป็น

การ์ดเทพเกิน 55+

Comment

Originally posted by Foralive View Post
          เล่นเกม อยู่ วันนี้ ทั้งวัน ไม่มีปัญหา พอมาตะกี้

เล่นไปซักแปบ จอ ดับ เอง แต่เสียงเกม ยังอยู่

อีกซัก5 วิ เสียงค้างง ทำได้อย่างเดียว คือ กด

ปุ่มปิดเครื่องค้างไห้ Shut Down กด Reset ก้อ

ไม่ได้

อาการ เป็นงี้ เพราะอ่ะไรครับ

กำลัง โหลด Driver ไหม่ดู ของ 9 เดือนนี้ ไม่รู้จะหายปล่าว

ไครเคยเป็น ช่วยมาเล่าๆ มาบอกๆ กันฟังครับ งุงิ
          ของผมก็เป็นครับเล่นๆไปดับ แต่เครื่องยังทำงานอยู่ เลยสงสัยอยู่ 2 อย่าง
          1.ตัวการ์ด 2.ไดร์เวอร์ อยากรู้เหมือนกันครับว่าเป็นที่อะไร
          ตอนแรกนึกว่าผมเป็นอยู่คนเดียว

Comment

ยังไม่เคยเป็นน่ะ

Comment

ผมก็ยังไม่เคยเป็น มันก็ยังแรงดีอยุ่น่ะ

Comment

Originally posted by Foralive View Post
                เล่นเกมหนักๆ ไม่เป็น -*-

พอเล่นโยวกัง เล่น Sudden Attack ดัน เป็น

การ์ดเทพเกิน 55+
                Sudden Attack ผมเป็นกับเกมนี้เหมือนกัน เด้งจอดำซ่ะงั้น ต้องรีอย่างเดียว

Comment

Originally posted by iamangels View Post
                  ผมก็ยังไม่เคยเป็น มันก็ยังแรงดีอยุ่น่ะ
                  8800GT ครับ ไม่ใช่ 8600GT

Comment

งุงิ อัพ ไดรเวอไหม่ มา ไม่เป็นละครับ

แต่รอดูต่อไป

Comment

งุงิ อัพ ไดรเวอไหม่ มา ไม่เป็นละครับ

แต่รอดูต่อไป
                      ใช้ driver เวอร์ชั่นไหนดี โพสบอกด้วยจะลองใช้บ้าง 8800 ของผมดับบ่อยเหมือนกัน

Comment

Originally posted by jeerapan View Post
                        ใช้ driver เวอร์ชั่นไหนดี โพสบอกด้วยจะลองใช้บ้าง 8800 ของผมดับบ่อยเหมือนกัน

GeForce Release 175 WHQL
                        Version: 175.19
                        Release Date: July 9, 2008
                        Operating System: Windows XP, Windows XP Media Center Edition
                        Language: U.S. English
                        File Size: 36.8 MB

ไช้อันนี้ อ่ะครับ โหลด มาเมื่อวาน

Comment

หนับหนุนด้วยคน 175.19
                          เดวิลเมคาย 4 ดูมูฟวี่ไม่เด้ง ละ

Comment

ผมเป็นตอนใช่้ 8500GT ไม่รู้ทำไงเหมือนกัน แต่ตอนนี้ไม่เป็นแล้ว เพราะ เปลี่ยนเปง 9600GT แล้ว

Comment

ผมก็เป็นเหมืนกันฮะ ร้อยวันพันปีไม่เป็น จะโผล่มานานๆที จอดับ เสียงอยู่

Comment

Working...
                              X