Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่วยแนะนำเครื่อง scan ที่ scan เร็วหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่วยแนะนำเครื่อง scan ที่ scan เร็วหน่อยครับ

คือไม่ทราบว่าตอนนี้มีเครื่องสแกนรุ่นไหนที่สเเกนได้เร็วๆ บ้างอ่ะครับ

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ราคาไม่เกิน 3000-3500 บาทอ่ะครับ

จะเอามาสแกนเอกสารครับ เวลาใช้แต่ละครั้งต้องสแกนทีละ 100+ แผ่นขึ้นไปน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ราคาถูกๆ ไม่ค่อยมีหน่ะครับ แต่ลองดูตัวที่มีตั้ง Auto Feed แล้วก็เอางานไปกองไว้ได้เลย มันจะทำการ Scan ให้เอง แบบนั้น น่าจะ Work ครับ

Comment

Canon จ้า

Comment

เห็น epson v33 ราคาประมาณ 2600-2700 บาท ไม่รู้ว่าพอใช้ได้มั้ยครับ พอดีไม่เคยใช้เครื่องสแกนด้วยอ่ะครับ

Comment

คลิก

Comment

Originally posted by nikjaza View Post

อันนี้มัน Cannon ตรงไหนอะ (แซวนะจ๊ะ อิอิ)

Comment

^^
              ผมหารุ่นที่เจ้าของกระทู้มาโชว์เล่นๆ ผมเองใช้แบบที่เครื่องปริ้นมีมาด้วย All in one อ่ะครับ

Comment

Working...
              X