Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดูScreenshots ของ Company Of Heroes หน่อยได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอดูScreenshots ของ Company Of Heroes หน่อยได้มั้ยครับ

ใครก้อได้โพสต์ให้ดูที ภาคไหนบอกด้วย

Comment

ขอบคุณครับ เเละอยากทราบว่าทุกภาคใช้เอนจิ้นเดียวกันหมดป่ะครับ

Comment

Originally posted by deeperman View Post
        ขอบคุณครับ เเละอยากทราบว่าทุกภาคใช้เอนจิ้นเดียวกันหมดป่ะครับ
        ใช้ครับ ตัวเดียวกันหมด แต่จะปรับปรุง รายละเอียดของกราฟฟิคให้มีคุณภาพสูงขึ้น ตามแต่ละ Patch ที่ออกมา ถึงคุณมีแค่ภาคหลักภาคเดียว ถ้าคุณเข้าเกมโดยต่อเน็ตอยู่ ตัวระบบมันก็จะอัพเดทให้ อัตโนมัติครับทำให้ทุกภาคภาพจะเหมือนกันตาม Patch ที่ลงครับ

Comment

Working...
        X