Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกลำโพงให้ทีครับ(2.1ch)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกลำโพงให้ทีครับ(2.1ch)

คือว่าผมจะซื้อลำโพง งบไม่เกิน2000 เอาไว้ดุหนังเป็นหลัก เอาที่เสียงไม่แสบบาดหูก็พอ

ที่ดูอยู่ตอนนี้
    microlab m880
    ALTEC LANSING BXR1221
    creative sbs a300
    eacan e510

ถ้ามีตัวอื่นราคาแถวนี้แนะนำด้วยครับ

dun dun

Comment

dun

Comment

Eacan a-500L ครับ 1990บาท ร้านS&P ชั้น3 พันทิพประตูน้ำ ไปจัดมาแล้ว

ดูกระทู้ผมได้ ล่างๆ http://www.overclockzone.com/forums/...%9A?highlight=

แล้ววันนี้ เพิ่งซื้อ sb0090 950 บาท จากท่าน vit_6047
        http://www.overclockzone.com/forums/...B9%88%E0%B8%99

Comment

อ้าว กำลังคิดจะซื้อเหมือนกันเลย ตัวเลือก เหมือนกันเลย

แต่ตัดสินใจได้แล้ว พรุ่งนี้ว่าจะถอย Altec BXR1221

จขกท ไปถอยมายังละครับ

Comment

FC-530 ตัวนี้ใสๆดี แอมป์แยก แต่เกินงบไปนิดนึงไม่มาก ถ้าหาเพิ่มได้ก็น่าจัด

A500L เบสหนักๆ แล้วแต่ชอบ

ไหนๆจะซื้อแล้วก็เอาดีๆไปเลยก็ได้ถ้าเงินถึง เพราะเราต้องใช้มันไปอีกนานครับ
            ที่เหลือนึกไม่ออกครับ อิอิ

Comment

a-500L เชียร์ตัวนี้คับ เบสหนักกำลังดี

Comment

ถ้าชอบดูหนังเชียร์ eacan e510 แล้วกัน

Comment

ผมว่า Eacan E510 มันจะเล็กเกินไปนะครับ ...
                  Eacan A-500L ก็น่าจะไปได้ตัวนี้เบสแรงตู้ซับเป็นแบบทรงสูง
                  ผมขอเชียร์ Eacan A-200II ตัวนี้ได้รูปร่างสวย เบสใช้ได้เป็นตู้ปิดดูหนังแบบ 2.1 ใช้ได้เลยฟังเพลงก็ใช้ได้ ...

[IMG][/IMG]

Comment

Originally posted by chaipat004 View Post
                    FC-530 ตัวนี้ใสๆดี แอมป์แยก แต่เกินงบไปนิดนึงไม่มาก ถ้าหาเพิ่มได้ก็น่าจัด

A500L เบสหนักๆ แล้วแต่ชอบ

ไหนๆจะซื้อแล้วก็เอาดีๆไปเลยก็ได้ถ้าเงินถึง เพราะเราต้องใช้มันไปอีกนานครับ
                    ที่เหลือนึกไม่ออกครับ อิอิ
                    น่าสนใจครับ ท่านนี้ลองเองมาเยอะจริงๆฮะ ^^

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                      น่าสนใจครับ ท่านนี้ลองเองมาเยอะจริงๆฮะ ^^
                      ลองเยอะก็ไม่ค่อยจะดีครับ กินมาม่า มาหลายเดือน

Comment

Originally posted by chaipat004 View Post
                        ลองเยอะก็ไม่ค่อยจะดีครับ กินมาม่า มาหลายเดือน
                        เปลี่ยนเป็น ไวไว บ้างก็ได้ครับ จะได้ไม่เบื่อ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นครับ
                          ตัดสินใจน่าจะถอยตัวนี้ ALTEC LANSING BXR1221 ใครเคยฟังช่วยมาวิจารณืหน่อยครับ

Comment

ไม่ทราบว่าอันนี้สนมั้ยครับ ราคาพันเดียวเอง ผมไม่ค่อยได้ใช่น่ะครับ คลิกเข้าไปตามลิ้งนี้นะครับ

Comment

Working...
                            X