Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 ได้สุดกันที่เท่าไหร่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E5200 ได้สุดกันที่เท่าไหร่บ้างครับ

ของผมได้เท่านี้ครับ

ยังไม่มีเน่าครับ ใช้มาประมาณ 4-5 ชั่วโมงแหละ
    สเปค
    P5Q-PRO
    G.Skill PI-B 800

ไฟไม่พอนะคับ bus speedไม่นิ่งคับ..

Comment

เพิ่มไฟเข้าไปอีกครับ บัส 350*12.5 ชิวๆ

Comment

Originally posted by mobigolf View Post
        ไฟไม่พอนะคับ bus speedไม่นิ่งคับ..
        ขอบคุณครับจะทำการแก้ไขเดี๋ยวนี้แหละครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
          เพิ่มไฟเข้าไปอีกครับ บัส 350*12.5 ชิวๆ
          โอ้วรับทราบครับ อีกประมาณครึ่งชัวโมงเดี๋ยวจะทำตามเลยครับ 555+ เอาให้นำ้เดือดเลยวันนี้ 555+

Comment

เทสพวก pi32m ด้วยครับ 3Dmark03 / 05/ 06 พวก CPU test ให้ผ่านง่ายๆ ก่อน

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
              เทสพวก pi32m ด้วยครับ 3Dmark03 / 05/ 06 พวก CPU test ให้ผ่านง่ายๆ ก่อน
              เอาไปก่อนครับ 501*12.5
              +pi1m ก่อนครับ 32mกำลังเทสครับ
              Attached Files

Comment

Originally posted by tanachai View Post
                เอาไปก่อนครับ 501*12.5
                +pi1m ก่อนครับ 32mกำลังเทสครับ
                เอาอีกๆ

Comment

แรงจัง เอาอีกๆ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                    เอาอีกๆ
                    ว่าแต่ของท่านไฟเท่าไหร่หรอครับ

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                      แรงจัง เอาอีกๆ
                      555+แต่ยังแรงไม่เท่าของท่านใช่ไหม 555
                      เอา 8 m พอ 32 นานมากขี้คล้านรอ 55+
                      Attached Files

Comment

ของผมมันกินไฟครับเอา all benc ที่ 4G ไฟปาเข้าไป 1.52 แล้ว หุหุหุ

Comment

ของผมมันกินไฟครับเอา all benc ที่ 4G ไฟปาเข้าไป 1.52 แล้ว หุหุหุ
                          โหของท่านกินจัง ของผมมันแtกเลือดครับ 555 1.5+ เหมือนกันครับ

Comment

ผมเดกกว่า 3.5 ล่อไป 1.57 อิอิเลยพอแค่นี้

Comment

Originally posted by ake_ddt View Post
                              ผมเดกกว่า 3.5 ล่อไป 1.57 อิอิเลยพอแค่นี้
                              ยอมแพ้ครับ ของท่านแรงจริง ๆ ไฟอะ

Comment

Working...
                              X