Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20k จัด cpu mb power

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20k จัด cpu mb power

งบ 20k จัด cpu mb power 1556/1366 กะได้งับ ขอที่มันรวมกันแล้วพาocไป4g+ อะงับ

มีซิ้งอะไรอยู่ครับ จะไป 4.0

Comment

halem งับพี่วิกร เล็ง i7 870 กะ 950 ไว้งับ

Comment

870 + P7P55D-E + TT 775XT

หรือไม่รู้ VGA แรงขนาดใหนครับ
        PSU ก็เอาตามสมควรกับ VGA ครับ

Comment

ซิ้งพี่อมาเกด้อนหรองับร้อนดีจัง 1556กับ1366 อันไหนอนาคตไกลกว่ากันหรองับ

Comment

ดับทั้งคู่ครับ ไม่ต้องห่วง ทั้ง 1156 1366

i7 ไม่ต้องห่วงครับ ขึ้น 4.2 ร้อนนรกทุกตัวครับ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ดับทั้งคู่ครับ ไม่ต้องห่วง ทั้ง 1156 1366

i7 ไม่ต้องห่วงครับ ขึ้น 4.2 ร้อนนรกทุกตัวครับ อิอิ
              ผมว่าจะเอาแบบนี้อะงับ
              Core i7 870 (1156)
              GIGABYTE P55A-UD3P
              Scythe Strong 700W 80Plus
              จะoc ซัก4.2นิ่งๆๆสบายๆๆไหมงับ

Comment

4.0 กำลังดี 4.2 ต้องวัดกันว่าหยิยตัวดีมาขนาดใหนกับซิ้งลม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  4.0 กำลังดี 4.2 ต้องวัดกันว่าหยิยตัวดีมาขนาดใหนกับซิ้งลม
                  ขอบคุณมางับ พี่ว่า i5 750 ระบายน้ำกัน i7 870 ซิ้งลม เปงพี่พี่ว่าไหนดีกว่ากันงับ

Comment

i7 + ลม ครับ
                    i5 รุ่นใหม่ๆไม่ต้องพึงน้ำครับ ซิ้งดีๆ บอร์ด ดีๆ 4.0-4.2 เบสิกมากๆครับ

Comment

เหงตอนนี้i7 950 มันราคาน่าเล่นเลยนิงับ พี่ เเนะนำได้ไหมว่า ดีไหม i 7 870 vs 950
                      ไม่ได้เอาไปทำไรหรอกงับ ได้แต้มเยอะๆๆมันภูมิใจ อ่างับ ของบแม่ไว้20k

Comment

ไม่คิดถึงราคา MB กับ กับแรมบ้างเหรอครับ
                        CPU ตัวเดี่ยวเปิดเครื่องไม่ได้นะครับ

Comment

Working...
                        X