Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ asrock m3a785gmh อยู่บ้างไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ asrock m3a785gmh อยู่บ้างไหมคับ

คือ ตอนนี้ ผมใช้ เมนบอดตัวนี้ อยู่ อยากจะถามว่า ถ้าเอาไปใส่ กับพวก x 4 ขึ้นไป
    มันยังจะใช้งานได้ดีอยู่ป่าว คับ กำลังวางแผนจะประกอบใหม่ อยู่
    หรือ ท่านใดมี เมนบอดจะแนะนำ ก็ บอกด้วยนะคับ
    งบ 4300 สำหรับเมนบอด คับผม(จะหัด oc เล็กๆอะคับ)

งบแยอะดี งั้นจัด M4A88TD-V Evo เป็นเพื่อนกัน

Comment

มีอยู่ตัวนึง เก็บไว้สำรองไม่ได้ใช้ ก็ OC ได้ดีระดับนึง แต่แรมวิ่งไม่ไกลเท่า ASUS

Comment

Originally posted by birdkmutt View Post
        งบแยอะดี งั้นจัด M4A88TD-V Evo เป็นเพื่อนกัน
        asus M4a88td evo เท่ารัยเหรอคับ
        แล้วตอนนี้ ผมก็เล็ง จิกกาไบท์ 890 ud3 h แล้วก็ asrock 890 extream อยู่ ตัวไหน น่าใช้ มั้งคับ

Comment

เคยใช้กับ 955 อยู่พักนึงครับ ไม่ได้ OC แต่โดยรวมถึงว่าโอเคครับ

Comment

Working...
          X