Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ สุดยอด CPU cooler คือตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ สุดยอด CPU cooler คือตัวไหนครับ

ตอนนี้ สุดยอด CPU cooler คือตัวไหนครับ และราคาประมาณเท่าไร

จะเอามาใช้กับ quadcore

ขอบคุณครับ

เท่าที่ผมลองใช้มานะครับ

เวลา ฟูลโหลด
    TRUE BLACK พาอากาศร้อนออกไปจาก CPU ได้ไว้สุดครับ ดีกว่า V8 ด้วยครับ
    Last edited by wikorn; 10 Jan 2009, 13:28:29.

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เท่าที่ผมลองใช้มานะครับ

เวลา ฟูลโหลด
      TRUE BACK พออากาศร้อนออกไปจาก CPU ได้ไว้สุดครับ ดีกว่า V8 ด้วยครับ
      ตัวไหนอ่ะพี่ อิอิ ไม่รู้อ่ะ หาอยู่เหมือนกันซิ้งใส่ CPU

Comment

Water Cooler หรือ Air Cooler

ถ้า Air Cooler ผมว่า Thermalright 120 Extreme หรือ True Black 120 (เหมือนกันต่างตรงสี)

sigpic

Comment

true black + พัดลม 120 tt smart fan 2 ตัว จบ
          Last edited by suriyon77; 10 Jan 2009, 13:20:25.

Comment

อ๋อ ไปดูราคาก่อน

Comment

120 ex กับ true black นี่ ถ้าใส่กะบอร์ด am2+ ต้อวางแนว นอน พัดลมหันขึ้นบน อย่างเดียวหรอครับ

v8 สรุป สู้ ture black 2 fan ไม่ได้ช่ายไหมคับ

แต่เด๋วนี้เค้า โมพัลม v8 กานแล้วมีสิทไหม จา เทียบ tb ได้ ?

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                ตัวไหนอ่ะพี่ อิอิ ไม่รู้อ่ะ หาอยู่เหมือนกันซิ้งใส่ CPU
                เย้ย รีบไปหน่อย อิอิ มาที่ห้องดิ เดียวจัดให้ 1 ตัว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  เย้ย รีบไปหน่อย อิอิ มาที่ห้องดิ เดียวจัดให้ 1 ตัว
                  เย้ย ห้องในกระทู้ หรือ ห้องพี่กรคะ อิอิ ไปเอาจริงน่ะ เพราะ จะลาก QX6850(ยืมเค้ามา แฮะ ๆ)

Comment

นึกว่าจะมีคนตอบว่า Pot ซะอีก เอิ๊กๆๆ

Comment

แล้ว tuniq tower เป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by asaren View Post
                        แล้ว tuniq tower เป็นไงบ้างครับ
                        ถ้าท่านใช้คำว่าสุดยอด ตัวนี้ยังไม่ใช้ครับ

Comment

Ultra-120 ex / True black

Comment

Thermalright ex120 Ultra True Black เย็นเจี๊ยบ

Comment

^^^^^
                              ^^^^^

ดิลโด้เหล็ก....

Comment

Working...
                              X