Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบซิ๊งค์ใหม่1366 ไตรมาสแรก2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลทดสอบซิ๊งค์ใหม่1366 ไตรมาสแรก2009

ใครเป็นแฟนซิ๊งค์เหล่านี้ดูผลการทดสอบได้ครับ เน็ตอืดเลยลงลิ๊งค์ให้แทนรูปนะครับ
    มีผล2แบบ แบบพัดลมแถมซิ๊งค์ กับแบบพัดลมแรงสูง+80CFM(มั้ง) บางตัวไม่มีพัดลมแถมนะครับ
    คงใช้พัดลมrefทั่วไปแทน
    Arctic Cooling Freezer Xtreme
    Cooler Master V10 RR-B2P-UV10-GP
    CoolIT Domino ALC
    Prolimatech Megalems
    Spire TherMax II SP679S1-PCI
    Thermolab BARAM
    Titan FENRIR TTC-NK85TZ
    Xigmatek Dark Knight S1283V
    Xigmatek Thor's Hammer S126384
    Zalman CNPS9900 LED

ดูผลได้เลยครับ อันนี้พัดลมแถม ส่วนพัมลมแรงสูงอยู่หน้าถัดไป
    120-EXสงสัยราคามีขยับเพิ่มนะครับ555
    และเช่นเคยตัวชนะเลิศไม่มีขายในไทยครับผม(น่าจะไม่มีขาย)

http://benchmarkreviews.com/index.ph...&limitstart=14

กรรม Xigmatek Dark Knight S1283V เย็นกว่า Arctic Cooling Freezer Xtreme 14 องศาเลยหรอเนีย -*-

ขอบคุณมากครับ ช่วยในการเลือกซื้อได้เยอะเลย

Comment

ไม่มีCCFทดสอบด้วยแฮะ
      คงเป็นห้องแอร์อุณภูมิห้องไม่น่าเกิน20ครับ
      เมืองไทยอุณภูมิห้อง25-35 เทียบกันไม่ติดเลย555
      ที่ผิดคาดคือDark knightครับ เย็นกว่าที่คิดไว้ สงสัยได้อานิสงค์จากห้องแอร์

เอารูปลงให้แล้วฮะ อันนี้พัดลมเดิมๆ

ตัวนี้พัดลมแรงสูง
      Last edited by Nero Angel; 28 Mar 2009, 19:40:11.

Comment

titan สวยดีนะ เย็นดีด้วย ราคาก็ไม่แพงเท่าที่ลองเซิชดู ประมาณ50$ 1800บาท เมื่อไหร่จะมีขายในไทยน้า.. จะได้เบียด u120ex ลงบัลลังค์ซะที

Comment

ส่วนตัวชอบเบอร์1ตอนนี้ครับ เจ้านี่เข้ามาแน่ๆเพราะตัวแทนในเอเชียคือZcythe ตราเคียว ราคา69.95 เท่าV8ครับผม

Comment

เทพจิงๆครับ

Comment

ตัวด้านบน สวยจริงๆ

Comment

เทพ เย้นจิรงๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

U120EX ขวัญใจผม

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                    U120EX ขวัญใจผม
                    ไม่กล้านอกใจเลย

Comment

ดันครับ

Comment

อยากได้

Comment

Prolimatech Megahalems

มาแรงทีเดียว

Comment

ตัวนี้ก็น่าเล่น นะสวยดี

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
                              ส่วนตัวชอบเบอร์1ตอนนี้ครับ เจ้านี่เข้ามาแน่ๆเพราะตัวแทนในเอเชียคือZcythe ตราเคียว ราคา69.95 เท่าV8ครับผม
                              ตัวนี้สวยอ่ะ ที่ไหนมีขายบ้างครับ

Comment

Working...
                              X