Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้มั๊ยว่า จะเอาข้อมูลของ GoogleEarth ไปลงในเครื่องอื่นทำไง..ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รู้มั๊ยว่า จะเอาข้อมูลของ GoogleEarth ไปลงในเครื่องอื่นทำไง..ครับ..

ก็เครื่องลงโปรแกรม GoogleEarth แล้วก็ได้ซูมโปรแกรมไปตามสถานที่ต่าง และไปปักหมุดบางจุดไว้ตามต้องการแล้ว จะถามว่าเราจะเอาข้อมูลส่วนนี้ที่เราเคยไป หรือที่เราปักหมุดไว้ไปใช้กับเครื่องอื่น ทำยังไง.??? ขอบคุณครับ

เซฟได้นิท่าน ไม่ได้ใช่นานแล้ว ใช่ Point asia ระเอียดกว่าเยอะนะครับ

Comment

ลองไปดูใน thaigoogleearth ดูครับ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
        เซฟได้นิท่าน ไม่ได้ใช่นานแล้ว ใช่ Point asia ระเอียดกว่าเยอะนะครับ
        แต่มันต้องสมัครmember สม้ครไปแล้วรอมาชาติหนึ่ง ยังไม่เห็นส่ง user & pass.. มาเลย อยากรู้ว่ามันมีบอกระดับความสูงของ พท.ด้วยมั๊ย โดยอ้างอิงจากระดับน้ำทะเลนะครับ..

Comment

Working...
        X