Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเกี่ยวกับT8100หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเกี่ยวกับT8100หน่อย

พอดีได้ยินข่าวมาว่าจะมีRam bus800MHz.มาผมเลยอยากจะรู้ว่าSeries T8100จะสามารถใส่ได้ป่าว ละถ้ามันใส่จะsupportกับเครื่องรึป่าวอ่ะ ผมใช่HP DV2760tx

ใส่ได้แต่มันจะวิ่งแค่667

Comment

ถูกต้องคร้าบ ^^

Comment

ง่ายๆคือบอร์ดมันรับได้ถึง667ใช่ป่าวอ่ะครับ

Comment

แต่ร้านมันทำไมบอกว่าบอร์ดใส่800ได้อ่ะครับ งง

Comment

ก็"ใส่ได้"แต้วิ่งแค่ 667 ไงคับ แต่ถ้าบอร์ดรองรับ 800 มันก็วิ่ง 800 คับ

Comment

ใส่ได้ครับ ของผมก็ใส่อยู่ แต่มันวิ่งที่ 667 ไง

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                ใส่ได้ครับ ของผมก็ใส่อยู่ แต่มันวิ่งที่ 667 ไง

บัส800ส่วนมากจะเห็นอยู่ในพวกnotebokที่ใส่cpu centrino 2น่ะ

Comment

Working...
                X