Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4 ได้เต็ม10 ในgamespot เกมเค้าดีขนาดนั้นเลยเหรอครับอยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4 ได้เต็ม10 ในgamespot เกมเค้าดีขนาดนั้นเลยเหรอครับอยากรู้

คือผมอยากรู้อ่ะครับทำไมคะแนนในgamespotให้เต็ม10เลย(ซึ่งมีน้อยเกมมากๆที่ได้แบบนี้) อยากจะถามคนที่เล่นในps3 xbox ไปแล้วว่าสนุกขนาดไหนครับ จริงๆผมก็เป็นแฟนของ GTA อยู่แล้วแต่อยากรู้ว่ามันดีกว่าภาคก่อนๆมากเป่าอ่า

555 มันโคตรครับ

Comment

ตัวจริงยังไม่ได้เล่นเพราะไม่มีเครื่อง แต่ดูจากGameplay VDOแล้วผมก็ว่าน่าจะให้เต็ม10หรือไม่ก็9.5+ล่ะครับ

Comment

นานาจิตตังคับ อย่างไปเชื่อใครจนกว่าจะได้ลองเล่นเอง (ฟังซะ50%อีก50%ตัดสินใจเอง)

Comment

รอลองเองดีกว่า แต่ได้ขนาดนี้ก็น่าสนใจ

ดู Crysis สิ ได้ 9.5 ผมก็ตั้งความหวังซะสูง มาเล่นเองให้ 8พอ

CoD4 ได้ 9.0 พอมาเล่นเองให้ 9.9

Comment

ถ้าในคอนโซล น่าจะได้ 9.5 อย่างน้อยแต่ถ้าลงคอมพ์ กลัวแต่จะมีบั๊ก แบบ ในGTA:SA อะจิ

ในเพลย์ อย่างสนุก ในComp บั๊กเยอะจนเกือบไม่สนุก= =

Comment

รอ ร้อ รอ

Comment

ผมเล่นจบเเล้วนะครับ ผมก็ให้10เต็มเเบบไม่สงสัยเลย สำหรับไครที่เป็นเเฟนพันธ์ทางเกมนี้อยู่เเล้ว จะยิ่งสนุกกว่าเดิมเยอะมากในภาคนี้ ไม่ว่าจะกราฟฟิกที่อัพเกรดขึ้นเเบบไม่ต้องพูดความสมจริงความเป็นธรรมชาติ เเละระบบการเล่นเเบบใหม่ ไครว่าเกมนี้ไม่สนุกนะเเปลกส่วนไครจะให้เต็ม10ไหมอันนี้ไม่รู้ต้องลองครับ^^

Comment

อยากเล่นจังเลยอะ

Comment

Prince of Persia ภาคเก่าๆก็ได้เต็มนิครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                      Prince of Persia ภาคเก่าๆก็ได้เต็มนิครับ
                      ไม่เต็มนะครับประมาณ 8-9เกมนี้ เเต่มันก็คนละเเนวเอามาเทียบไม่ได้

Comment

ภาคอันติเมทอะไรนี้ละ เมื่อวานเปิดดูอยู่ครับ มันบอกได้ "10 out of 10 "

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                          ภาคอันติเมทอะไรนี้ละ เมื่อวานเปิดดูอยู่ครับ มันบอกได้ "10 out of 10 "
                          หรอครับไม่รู้มาก่อนเลยว่า ราชาเเห่งทะเลทรายเคยได้เต็ม10ด้วย เเต่โดยรวมเกมนี้ก็จัดว่าดีอยู่เเล้วเป็นทุนเดิมเพราะจะมีหนังเเล้ว ส่วนพระเอกก็ พระเอกเรื่องจาเฮท ถ้าไครเคยดูก็จะรู้ผมไม่รู้ชื่อ

Comment

จาเฮด หนังหื่น - -'

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                              รอลองเองดีกว่า แต่ได้ขนาดนี้ก็น่าสนใจ

ดู Crysis สิ ได้ 9.5 ผมก็ตั้งความหวังซะสูง มาเล่นเองให้ 8พอ

CoD4 ได้ 9.0 พอมาเล่นเองให้ 9.9
                              COD4 เอาไป10เลย หุหุ Crysis เอาไป 8 พอ

Comment

Working...
                              X