Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้4870ของยังขาดตลาดอยู่หรือป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้4870ของยังขาดตลาดอยู่หรือป่าวคับ

ตอนนี้4870ของยังขาดตลาดอยู่หรือป่าวคับเห็นว่าขาดอยู่พักนึงแบบว่าอยู่ต่างจังหวัด

ไม่ขาดนิครับ ซื้ออยู่วันนี้

Comment

ของอะไรยี้ห้ออะไรคับลองหรือยังเป็นไงบ้าง

Comment

ที่พันทิพย์ มีขายแทบทุกร้านเลยครับถ้าเป็น powercolor นะ ส่วน his จะเจอเป็นบางร้าน ส่วนใหญ่ his จะเป็นประกัน dcom

Comment

ขาดแต่เงินที่จะซื้อ นะ

Comment

ตอนนี้ตัวไหนถูกที่สุดครับ + ร้านไหนด้วย (ช่วยแนะนำหน่อยครับ) เตรียมตัวจะไปซื้อแล้วว รอขาย 3870ก่อน
            ร้อนไม่กลัว เดี๋ยวจะไปอัดน้ำ

Comment

ผมเห็นแต่ของ powercolor ครับ ราคาก็ใกล้ ๆ กันทั้งนั้น เลือกที่ประกันดีกว่าครับ

Comment

ประกันของอะไรดีครับ
                ถามเล่น ๆ แบบว่าตังค์ไม่มี แต่อยากรู้ครับ

Comment

ราคาน่าจะพอ ๆ กันทุกร้านครับ เมือวานซืน jedi กะ tk อยู่ที่ 11200 ส่วนบางเจ้าอยู่ที่ 11500 ลอง ๆ เดินหาดูครับ ส่วนเรื่องประกัน ก็ลองหาข้อมูลในกระทู้ ocz ล่ะกันว่าอันไหนเป็นไง ไม่อยากคอมเม็นท์ อิอิ

Comment

โกลคอม 10700 ครับ

Comment

ขายกันเต็มห้าง........ว่าเต็ม HIS ดีกว่าตัวอื่นยังไงรึ ถึงผมจะใช้อยู่ก็เหอะ ยังไม่รู้เลย

Comment

Originally posted by verjil View Post
                        ขายกันเต็มห้าง........ว่าเต็ม HIS ดีกว่าตัวอื่นยังไงรึ ถึงผมจะใช้อยู่ก็เหอะ ยังไม่รู้เลย
                        ของ HIS มีไขขวงที่ติดไฟฉายมาในตัว แถมมาให้ครับ

แล้วก็ประกัน DCOM 3 ปีครับ

สองข้อนี้ไม่รู้ว่าข้อดีหรือเสียนะครับ

รู้แต่ว่าผมชอบซิ้งค์แบบที่ไม่แปะสติ๊กเกอร์ครับบ

ส่วนดีกว่ายังไงนี่มันก็ไม่น่าจะต่างกันมากครับเพราะเป็นการ์ดจาก ATI โดยตรง มันก็คงเหมือนๆกันครับ

ต่างกันก็ที่ลายสติ๊กเกอร์ แล้วก็ของที่บัดเดิ้ลมาให้ครับ

ผมไปซื้อเมื่อวันจันทร์ อังคาร จำไม่ได้ จำได้แต่ว่า ยี่ห่อ พลังสี เยอะมากครับ แต่ผมไม่สนครับเพราะตั้งใจจาไปเอา HIS ถ้าไม่มีก็ไม่เอาคือไม่ซื้อกลับบ้านเลย แต่ก็ไหนๆมาแล้วเลยลองเดินๆหาดู

ไปร้าน Busiteks หมด เดินไปร้าน Compute & More เหลือตัวสุดท้ายฝลั่งดันมาซื้อตัดหน้าไปอีกเลยเดินไปเดินมาไปเจอที่เจไดก็เลยสอยมาสะ
                        Last edited by Delivery69; 13 Aug 2008, 13:49:26.

Comment

ตัวนี้ประกันแปะอยู่ตรงไหนคับเพิ่งหันมาเล่นati

Comment

HIS ประกัน.....สุด...เลยสาด
                            ไม่ชอบสติดเกอ ก็ แกะออกดิ ง่ายจะตายเลืกประกันดีกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by Delivery69 View Post
                              ของ HIS มีไขขวงที่ติดไฟฉายมาในตัว แถมมาให้ครับ

แล้วก็ประกัน DCOM 3 ปีครับ

สองข้อนี้ไม่รู้ว่าข้อดีหรือเสียนะครับ

รู้แต่ว่าผมชอบซิ้งค์แบบที่ไม่แปะสติ๊กเกอร์ครับบ

ส่วนดีกว่ายังไงนี่มันก็ไม่น่าจะต่างกันมากครับเพราะเป็นการ์ดจาก ATI โดยตรง มันก็คงเหมือนๆกันครับ

ต่างกันก็ที่ลายสติ๊กเกอร์ แล้วก็ของที่บัดเดิ้ลมาให้ครับ

ผมไปซื้อเมื่อวันจันทร์ อังคาร จำไม่ได้ จำได้แต่ว่า ยี่ห่อ พลังสี เยอะมากครับ แต่ผมไม่สนครับเพราะตั้งใจจาไปเอา HIS ถ้าไม่มีก็ไม่เอาคือไม่ซื้อกลับบ้านเลย แต่ก็ไหนๆมาแล้วเลยลองเดินๆหาดู

ไปร้าน Busiteks หมด เดินไปร้าน Compute & More เหลือตัวสุดท้ายฝลั่งดันมาซื้อตัดหน้าไปอีกเลยเดินไปเดินมาไปเจอที่เจไดก็เลยสอยมาสะ
                              ขาแรงซื้อมาดริฟท์ GRID ซะละ ขนาดส่งฝรั่งไปตัดหน้า ยังสอยมาได้

ผมรอมันทำซิ้งค์อื่นค่อยสอย พูดง่ายๆว่ารอ IceQ คริคริ (ประหยัดค่าซิ้งค์ 555)

Comment

Working...
                              X