Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xtreme Music กับ Audio ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xtreme Music กับ Audio ครับ

Creative X-Fi Xtreme Music กับ Creative X-Fi Xtreme Audio
    1. คุณภาพเสียงต่างกันมากมั้ยครับใช้ฟังเพลงดูหนังเป็นหลัก
    2. X-Fi Xtreme Music ที่มี Front ไม่รู้เรียกถูกมั้ยครับถ้าครบชุดจะราคาเท่าไรมีขายที่ไหนบ้างครับ(Audio กับ Music แบบไม่มี Front ด้วยคับ)
    3. มีงบ 6 พัน คิดว่าจะซื้อ ตัว Audio + การ์ดจอ HD 3850 มือสอง ถ้าเสียงไม่ต่างกันมาก แต่ซื้อทั้งที่ขอให้ดี ๆ เน้นฟังเพลง เกมไว้ที่หลัง
    4. ทำยังไงผมถึงจะหล่อขึ้นครับ

ป.ล.จริง ๆ เเล้วผม.........................หล่อมาก
    Last edited by ToLdO; 17 Jul 2008, 21:38:54.

1.ไม่ต่าง (ต้องหูเทวดาถึงจะรู้ว่าต่างหรือไม่)
    2.HWH มีครับ
    3.คิดว่า OK
    4.อันนี้ต้อง....

Comment

1 x-music เทพกว่าเยอะ x-audio = ขยะ

2 เรียกว่า x-fi platinum 5900 บาท สนใจ pm มา

3 ผมจะซื้อแค่ sb live ตัวละ 500

4 ตายซะ แล้วเกิดใหม่

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        1 x-music เทพกว่าเยอะ x-audio = ขยะ

2 เรียกว่า x-fi platinum 5900 บาท สนใจ pm มา

3 ผมจะซื้อแค่ sb live ตัวละ 500

4 ตายซะ แล้วเกิดใหม่
        ขอบคุณมากครับ แต่ข้อ 4. โหดจัง

Comment

เสริมข้อ 4 ให้นะครับ ตัดหัวทิ้งให้แตกหน่อใหม่

อิ อิ

Comment

Originally posted by JO View Post
            เสริมข้อ 4 ให้นะครับ ตัดหัวทิ้งให้แตกหน่อใหม่

อิ อิ
            ใช้กับหัวไมไ่ด้ ไม่ทันงอก ตายก่อน

ต้องใช้กับไอ้นั่น หากต้องการขนาดใหม่

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              ใช้กับหัวไมไ่ด้ ไม่ทันงอก ตายก่อน

ต้องใช้กับไอ้นั่น หากต้องการขนาดใหม่
              อิ อิ

Comment

กลัวมันจะขนาดเล็กลงอะสิครับ

Comment

ข้อ4 เป็นเหตุ

Comment

music กับ audio ต่างกันเป็นทุ่งเลย

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                      music กับ audio ต่างกันเป็นทุ่งเลย
                      ตามนั้น เพราะอุปกรณ์ก็คนละเรื่องกันเลย

Comment

ซื้อ X-fi Audio ซื้อ Asus XONAR-DX จะดีกว่ามั้ยครับ

Comment

Originally posted by ssk View Post
                          ซื้อ X-fi Audio ซื้อ Asus XONAR-DX จะดีกว่ามั้ยครับ
                          จะเอาX-fi Audio เอาAudigy ValueมาModก็ได้ครับ ประหยัดไป1000กว่า

Comment

ข้อ4 ต้องรวย.......อย่างเดียวเลย

Comment

Working...
                            X