Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับCall of Duty 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับCall of Duty 4

ทำไมมันไม่ Lock on อ่ะ
    Attached Files

ถ้าจำไม่ผิด มันเป็น จรวดต่อต้านรถถังนะครับ ไมใช่ ต่อสู้อากาศยาน

Comment

จิงอ่ะเห็นมันบอกให้ทำลายเฮลิค๊อปเตอร์อ่ะนึกว่าใช่นี่นี่ยิงแล้วใช้ไรอ่ะ

Comment

ใช้ไอ้นี่ยิงนั่นแหละครับ โดยที่ครั้งแรกคุณจะยิงพลาดเสมอครับ แล้วครั้งที่สองลองฟังเสียงมันครับเสียงมันจะเป็นตัวบอกว่า ล็อกเป้าเสร็จรึยังครับผมแล้วยิงเลยร่วงชัว

Comment

รู้สึกต้องใช้คำสั่งใช้คำสั่งหยุดเวลาครับ แล้วเครื่องบินจะหยุดครับ จากนั้นก็^^

Comment

กดเมาส์ซ้ายแช่ใว้ครับ ส่องให้ตรงและนานเดี๋ยวมันจะยิงไปเอง นะ
            รู้สึกว่ามันจะมี 3 กระบองมั้ง เลือกให้ถูกละกันครับ
            เล่นคืนเดียวจบเลย เมื่อคืน ^^"

Comment

มีหยุดเวลาด้วยหรอครับกดไรอ่ะ-*-

Comment

ด่านไหนหว่า งง

Comment

Originally posted by providence View Post
                  มีหยุดเวลาด้วยหรอครับกดไรอ่ะ-*-
                  เค้าอำเล่นหน่ะครับ -_-" หรือว่าคิดจริงๆก็ไม่รู้ เหอะๆ

Comment

Originally posted by PinBall View Post
                    เค้าอำเล่นหน่ะครับ -_-" หรือว่าคิดจริงๆก็ไม่รู้ เหอะๆ
                    ไม่ใช่ time shift นะจะได้หยุดเวลาได้
                    สมัยสงครามโลกคงไม่มีเทคโนโลยีขนาดนั้นมั่ง555

Comment

ทำตามที่บอกแล้วก็ยังไม่ยอมยิงอ่ะลองเปลี่ยนไป3กระบอกและก็ยังไม่ยอมยิงอ่ะ

Comment

กาโดดปาสลิงไป เอามีด เฉาะเลยครับ 555+

Comment

เหอๆคนอื่นเล่นกันจนจบหมดและหรือว่าต้องไปเล็งชั้น2อ่ะแต่ลองแล้วก็เหมือนเดิมอ่ะงง-*-เอาระเบิดปาใส่แม่งเลยได้มะไม่ต้องเล็งให้มันบินมาชนเองอ่ะอิๆ

Comment

Working...
                          X