Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call of duty - WAW เหมาะแก่การเกิบไว้เล่นหลายๆครั้งเหมือน COD4 ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Call of duty - WAW เหมาะแก่การเกิบไว้เล่นหลายๆครั้งเหมือน COD4 ไหม

พอดีกำลังโหลดอยู่ ตั้ง 6.53G มั่งถ้าจำไม่ผิด ก็เลยอยากรู้ว่ามันเหมาะกับจะไรท์เกิบไว้ไหม และที่สำคัญที่สุด มันมีแผ่นไรท์ DVD DL แบบ RW ไหมครับ กลัวไรท์แล้วไรท์เสียอะเสียดายแผ่น

แนวเดียวกันเลยครับ เล่นแบบเดียวกันเลย แต่เป็นยุคสงครามโลกโบราณๆหน่อย

Comment

เห็นเขาบอกว่ามันสั้น โหลดเสร็จตอนเช้า ตอนเย็นเล่นจบและ มันสั้นแค่ไหนถ้าเทียบกับ COD4

Comment

ก็ไม่สั้นมากนะคับ ผมเล่นวันละ 3 - 4 ชั่วโมงมา 3 วันแล้ว ยังไม่น๊อกเลย

Comment

มี15ด่าน
          ตีไปซะด่านละ 30นาที ถ้าเล่นประมาณ 8 ชม. ติดต่อกันจบครับ

Comment

ทำเป็น winrar ไว้เขียนใส่ DVD5 ไว้สองแผ่นสิครับ แผ่นละไม่เกิน 5 บาทหรอกครับ เสียหาโหลดใหม่ไว้ก็ได้

Comment

รอซื้อแท้ไว้เก็บ และเล่น multiplay ดีกว่าครับ ^^

Comment

เกมระดับนี้ ไม่เสียดายแผ่นหรอกครับ
                อีกอย่าง เกมในปัจจุบันหลายๆเกมเน้น ทำเกมให้สั้นโดยเฉพาะโหมด SP และไปเสริมจุด MP มากขึ้นกว่าแต่ก่อนครับ
                พูดถึงเกม FPS Shooting นะครับ

Comment

-0- ขนาดเล่นก๊อป ต้องเสียดายขนาดนั้นเหรอครับ ตกแผ่นล่ะ 5-10 บาท (แผ่นไรท์) 2แผ่นก็ +-20
                  ตอนแรกก็นึกว่า ชั่งใจจะซื้อ แบบของแท้... กลัวไม่มีคนเล่นด้วย สะอีก จะซื้อไม่ซื้อดีของแท้ ...แป่ว..

Comment

Originally posted by armaku View Post
                    -0- ขนาดเล่นก๊อป ต้องเสียดายขนาดนั้นเหรอครับ ตกแผ่นล่ะ 5-10 บาท (แผ่นไรท์) 2แผ่นก็ +-20
                    ตอนแรกก็นึกว่า ชั่งใจจะซื้อ แบบของแท้... กลัวไม่มีคนเล่นด้วย สะอีก จะซื้อไม่ซื้อดีของแท้ ...แป่ว..
                    ซื้อเลยทั่น อิอิอิ

Comment

สำหรับผม ซื้อแท้อยู่แล่ว ท่าน ^^" เกมส์นี้ดีขนาดนี้ ชอบด้วย ^^

Comment

มันเหมือน farcry2 ไหมครับ หรือว่าเหมือน cod4 ปกติ ?

ผมเล่นแล้วเครียดมากเลยอะ farcry2 ภาษาก็พอไปได้ แต่เพชรนี่สิเครียดเลย เล่นได้ยังไม่จบด่านแรกเลิกและ

Comment

Originally posted by sabyeweb View Post
                          มันเหมือน farcry2 ไหมครับ หรือว่าเหมือน cod4 ปกติ ?

ผมเล่นแล้วเครียดมากเลยอะ farcry2 ภาษาก็พอไปได้ แต่เพชรนี่สิเครียดเลย เล่นได้ยังไม่จบด่านแรกเลิกและ
                          แบบ cod4 เวอร์ชั่น สงครามโลกครั้งที่ 2 นั่นแหละโยม

Comment

เหอๆผมไม่ชอบเท็กเจอร์ของภาคนี้นะ มันหยาบโครตๆ - -

Comment

Originally posted by sabyeweb View Post

farcry2 ผมว่าน่าเบื่อนะ บู้น้อย ขับรถเยอะ -.-
                              COD มีรูปแบบชัดเจนครับ เดินหน้าฆ่าลูกเดียว ภาคใหม่นี้ก็มันไม่แพ้ cod4 และมันเป้นช่วงสงครามโลก ก็เหมือนดูหนังสงครามดีๆนี้เอง

Comment

Working...
                              X