Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ3500 m/b มือสอง เล่น asus หรือ Gig ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ3500 m/b มือสอง เล่น asus หรือ Gig ดีคับ

พอดีได้ e2160mo+ g-skill 6400 pk 2g bus800
    และก็ sp x1950pro elligent Power 450W

อยากจะเอามาover ให้สุดๆ อ่ะ

แนะนำหน่อยครับ
    มือใหม่บรอดนี้อยากแรงอ่ะ

ผมว่า Asus โหมด OC ปรับง่ายกว่านะ

Comment

ลืม บอกรุ่นด้วยนะจาเอาไปเปรียบเทียบครีบ

Comment

dfi lanparty dark -t2rs อย่างแรงไม่รู้มือสองราคาเท่าไหร่ ถ้าเน้นโอนะมีให้ปรับจนตาลายเลย ละเอียดมาก มือหนึ่ง 5000 ต้นๆ ตอนแรกใช้ กิก ได้3.6แบบเสถียร เปลี่ยนมาตัวนี้ตามลายเซ็นต์เลยครับเสถียรด้วย แนะนำ

Comment

เล่น P5K-R หรือ P35-Neo2FR ดีกว่าเล่น Gigabyte ในทุกกรณีครับ

Comment

Originally posted by poreking View Post
            dfi lanparty dark -t2rs อย่างแรงไม่รู้มือสองราคาเท่าไหร่ ถ้าเน้นโอนะมีให้ปรับจนตาลายเลย ละเอียดมาก มือหนึ่ง 5000 ต้นๆ ตอนแรกใช้ กิก ได้3.6แบบเสถียร เปลี่ยนมาตัวนี้ตามลายเซ็นต์เลยครับเสถียรด้วย แนะนำ

น่าสนใจคับ เดวจะลองหาข้อมูลดู เพราะกะลังจะเปลี่ยนบอร์ดคับ

Comment

-ขอบคุณ ทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
              X