Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Wriless ADSL+ROUTER ให้ผมสักตัวนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Wriless ADSL+ROUTER ให้ผมสักตัวนะคับ

งบประมาณ ไม่เกิน 2200 บาท คับ ใช้ในบ้าน PC 1 + NoteBook 1 ลักษณะบ้านเป็นทาวน์เฮาว์ 3 ชั้นติดกัน 2 หลังรบกวนแนะนำหน่อยนะคับ
    หมายเหตุ : ถ้าคนที่มีประสบการณ์ในการใช้งานแล้วจะดีมากเลยครับ

linksys wag200 2200 บาทได้

เปิดเป็นเดือนๆ ไม่มีแฮงค์

Comment

Originally posted by ekhoho View Post
      linksys wag200 2200 บาทได้

เปิดเป็นเดือนๆ ไม่มีแฮงค์

รบกวนอีกครั้งนะคับ มันหาซื้อที่ไหนได้บ้างคับ

Comment

พันทิบงาม พันทิบ ประตูน้ำ ร้านที่อยู่ในห้างในโซน IT ส่วนใหญ่มีหมดแหละครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          พันทิบงาม พันทิบ ประตูน้ำ ร้านที่อยู่ในห้างในโซน IT ส่วนใหญ่มีหมดแหละครับ
          ขอบคุณมากครับ เดียวพรุ่งนี้ได้เสียตังอีกแล้ว

Comment

Working...
          X