Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก CPU Cooler ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก CPU Cooler ให้ทีครับ

CASE > DELUX432
    M/B > P5KPL

งบประมาณ 1500 เล็งเอาไว้
    - Hyper TX2
    - Hyper 212
    - Ninja mini

อันไหนดีครับ และก็ใส่กับบอร์ด+เคส อันนี้ได้อ่ะครับ

Ninja mini

ชอบส่วนตัว

Comment

Originally posted by YuuYeeYui View Post
      Ninja mini

ชอบส่วนตัว
      ทั้ง 3 ตัว มันจะใส่กับ M/B > P5KPL ได้ไหมอ่ะครับ เพราะ CPUกับRam slot ติดกันมากเลยอ่ะ

Comment

- Hyper 212 ใช้อยู่เย็นดี ใส่ได้ทั้ง 775 และ am2

Comment

Hyper 212 ครับ ติด 12 ซม 2 ตัวเย็นแน่ๆ

Comment

asus silent knight ครับ

Comment

Hyper 212 +2Fan Very Work Work Work

Comment

ว่าจะเอา hyper 212 หล่ะครับ แต่บอร์ดกับเคส นี้สิ -...- เคสน่าจะใส่ได้ปิดพอดี แต่บอร์ดตัว slot ram มันอยู่ติดกับ CPU เลยอ่ะ ดูจากรูปแล้ว ตัว hyper 212 มันกินเนื้อที่เยอะเหมือนกัน

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
                  ว่าจะเอา hyper 212 หล่ะครับ แต่บอร์ดกับเคส นี้สิ -...- เคสน่าจะใส่ได้ปิดพอดี แต่บอร์ดตัว slot ram มันอยู่ติดกับ CPU เลยอ่ะ ดูจากรูปแล้ว ตัว hyper 212 มันกินเนื้อที่เยอะเหมือนกัน
                  ไม่ต้องห่วงครับเค้าทำพื้นที่ลอยสำหรับซิ้งเอาไวหลบพวกอุปกรณ์มาแล้ว

Comment

ram ผมติดซิ้ง kama winghttp://www.scythe-eu.com/en/products...kama-wing.htmll ซะด้วยจิ -......- ถ้าใส่แล้วติดคงต้อง เปลี่ยนซิ้งแรม T.T

Comment

ใช้ Hyper 212 2 พัดลม อยู่ ด้วย ครับ เย็ นนน แถม + Mx - 2 ด้ว ย หนาย เลย เที่ย งง ๆ ก็ อุณภูม 40-45

ราคา ถูก มากๆ อีกด้วย ครับ

Comment

จริงครับ ถ้าใช้ร่วมกับ MX-2 ยิ่งสุดยอด

Comment

Originally posted by missionman View Post
                          จริงครับ ถ้าใช้ร่วมกับ MX-2 ยิ่งสุดยอด
                          ถ้าถอย hyper212 มา ก็ต้องถอย mx-2 อยู่แย้วหล่ะท่าน เอิ้กๆ จัดไปอย่าให้มันน้อยหน้ากัน

Comment

มาคู่กันเหรอครับ หรือซื้อแยกกำลังมองหาซักตัว Tuniq Tower120 เป็นไงครับ

Comment

Originally posted by toro View Post
                              มาคู่กันเหรอครับ หรือซื้อแยกกำลังมองหาซักตัว Tuniq Tower120 เป็นไงครับ
                              ซื้อแยกครับ tuniq 120 นี้ เย็นกว่าอีกครับ แต่เกินงบผม

Comment

Working...
                              X