Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครอยากปล่อยบ้างครับ E6300 ซื้อแน่ แต่แค่ซื้อกับใคร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครอยากปล่อยบ้างครับ E6300 ซื้อแน่ แต่แค่ซื้อกับใคร

คือผมว่าจะ ซื้อ คอมอีกตัวอะครับ จะใช้ E6300
    ตอนนี้ผมเลยลังเลยว่าจะซื้อ กับที่ไหนดี
    1 ซื้อมือ2จาก เวปนี้
    2 ซื้อที่ร้าน Advice
    3 ซื้อที่งานคอมมาท (อยากให้มี แบบการประมูล คงไม่มีใครให้ราคาประมูลราคาสูงเกินจิง )
    (ทั้ง3ข้อนี้ พี่ๆคิดว่า ผมจะซื้อจากแต่ล่ะที่ได้ในราคาเท่าไหร่อะครับ ช่วยบอกทีคับ)

ใครจะขาย ก็บอกราคากับ อายุการใช้งาน หรือประกันครับ (ถาได้ราคาดีผมคงไม่ไปซื้อที่คอมมาทหรือซื้อใหม่หรอก)

คอมมาทมีวันที่2ใช่มั้ยครับ มีงานทีไรเงินหมดก่อนทุกที พอไปแล้วไม่มีเงินซื้อของเศร้ามาก

ถ้าใครมี M/B ที่รองรับ e6300 แบบกิ๊กก๊อก ราคาถูกก็เสนอได้นะครับ และช่วยบอกราคาที่ขายกันปัจจุบันด้วย

ใครมี ram ไม่เอายี่ห้อดี บัส667 แบบ512*2 หรือ 1g ก็เสนอนะครับ

ถ้าผมไม่ซื้อก็อย่าว่ากันนะครับ บ้านไม่มีฐานะ+ผมไม่ค่อยมีความรู้ ต้องคิดนานนิดนึง

ผมว่างานคอมมาทจะดีกว่านะ
    ---------------------
    แต่ผมว่ากะทู้นี้ผิดบอร์ดบางอย่างนะ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      ผมว่างานคอมมาทจะดีกว่านะ
      ---------------------
      แต่ผมว่ากะทู้นี้ผิดบอร์ดบางอย่างนะ

ผมก็อยากไปงานคอมมาทแบบมีเงินเหมือนกัน ไปแล้วมีความสุข ต่างกับไม่มีเงินลปเลย แต่ถ้าราคามือ2หรือร้าน Advice ถุกกว่าเยอะผมลงเอาแบบนี้ดีกว่า

แล้วงานคอมมาทนี่ วันสุดท้ายของจะลด มากกว่าเดิมมั้ยครับ หรืออย่าไปเสียรอวันสุดท้ายเพราะของ อาจจะหมดก่อนซื้อ

ว่าแต่ อ่า ลงกระทู้ผิดหมวด เวปมาสเตอร์ ช่วยย้ายทีครับ

Comment

เห็นบอร์ดมือสอง บางคนขาย E6300 พร้อมบอร์ด

ปล. ถ้าท่านไม่รีบ เอาบอร์ดผมไหมล่ะ เดือนหน้านู่นเลยมั้งกว่าผมจะเปลี่ยนบอร์ด

Comment

ผมว่ามาปล่อยมือ2 ก็คง 6500-6800 แหละคับ

ถ้าได้ 6500 นี่โชคดีหน่อย ส่วน advice ตอนนี้ก็ 7020 บาท

เห็นว่าที่พันทิพย์ชั้น3ฝั่งร้าน amd dino e6300 ราคา69xx แต่ไม่รู้ประกันอะไร

ผมว่ารอดูพวกปล่อยมือสองไปก่อน ถ้าไม่ไหวจิงๆแล้วซื้อมือหนึ่งก็ได้ราคาต่างไม่กี่ร้อยแล้ว

Comment

งานคอมมาร์ทบางทีดก็ไม่ถูกนะครับ

Comment

Working...
            X