Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีตั้งรหัสล๊อคคอมเจ๋งๆมาบอกหน่อยดิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีตั้งรหัสล๊อคคอมเจ๋งๆมาบอกหน่อยดิครับ

ใครมีวิธีล๊อคคอมแบบว่าเทพมาชี้แนะผมหน่อยครับ เพราะรำคาญเพื่อนมันชอบเปิดคอมเราโดยไม่รับอนุญาติแล้วไปทำนั้นทำนี้ผมล่ะเซ็ง ใครรู้มาสอนผมด้วยน่ะครับ................ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้า

ก็ตั้งรหัสผ่านสิครับ

Comment

ผมเห็นเค้าตั้งรหัสผ่านแบบคล้ายๆ ตัวเลข mattrix แบบมัตัวหนังสือไหลลงมาแล้วให้เราพิมพ์รหัสเข้าไป แบบนี้มีเพื่อนๆคนไหนทำได้รึเปล่าครับ

Comment

1.ถอดปลั๊ก คีย์บอร์ดและเมาส์เก็บเข้าตู้
        2.ตั้งรหัสผ่านเข้าที่ไบออสและวินโดวส์

ผมเห็นเค้าตั้งรหัสผ่านแบบคล้ายๆ ตัวเลข mattrix แบบมัตัวหนังสือไหลลงมาแล้วให้เราพิมพ์รหัสเข้าไป แบบนี้มีเพื่อนๆคนไหนทำได้รึเปล่าครับ
        มันก็แค่อินเตอร์เฟสสวยงามเท่านั้นครับ สิ่งที่ทำก็คือใส่รหัสเหมือนกัน

Comment

ตามใจชอบเน้อ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            1.ถอดปลั๊ก คีย์บอร์ดและเมาส์เก็บเข้าตู้ อย่าลืมล็อกด้วยนะ
            2.ตั้งรหัสผ่านเข้าที่ไบออสและวินโดวส์

Comment

*-* ซะงั้น

Comment

Working...
              X