Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Call of Duty 4] ด่วนเลยครับ มันผ่านยังไง แค้นมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Call of Duty 4] ด่วนเลยครับ มันผ่านยังไง แค้นมากๆ

ตอนนี้เล่นด่านที่ให้เราเป็น Sniper อยู่ครับ พอเล่นตอนที่สุ้มยิงตัวหัวหน้าบนตึกแล้ว ก็ให้เราหนีลงมา

โอ้ววพระเจ้า มันมาเยอะมาก ยิ่งยิงยิ่งเยอะ ไม่รู้จะไปยังไงอ่ะครับ

รูป.....
    http://www.siam2.com/up/picture.php?id=34937

ท่านใดเล่นผ่านแล้วบอกหน่อยครับ มันผ่านยังไง(รู้ว่าต้องให้วิ่งไปที่จุดเหลือ แต่AIเยอะมากอ่ะ วิ่งผ่านไปไม่ได้เลย) แล้วทำไงอ่ะครับ.??

ขอบคุณครับผม

ผมวิ่งไปยิงไป แล้วรีบเข้าไปในรถบัสอ่ะครับ

แล้วก้ขว้างระเบิด ออกไปหามัน แล้วก้วิ่งไปยิงไป

ประมาน 4-5 รอบ ก้ผ่านอะครับ เสตปมั่วได้ใจ

* เน้นวิ่งมากกว่าฆ่า

Comment

Originally posted by Joelshi View Post
      ผมวิ่งไปยิงไป แล้วรีบเข้าไปในรถบัสอ่ะครับ

แล้วก้ขว้างระเบิด ออกไปหามัน แล้วก้วิ่งไปยิงไป

ประมาน 4-5 รอบ ก้ผ่านอะครับ เสตปมั่วได้ใจ

* เน้นวิ่งมากกว่าฆ่า
      ตามนั้น

Comment

ตรงนี้ยิ่งอยู่นานยิ่งมาเยอะครับ มันจะมีกำลังเสริมจากฮ.ตามมาข้างหลังด้วย ถ้าวิ่งเข้าไปในอาคารได้ รอดครับ

Comment

จอก

Comment

อย่ามัวแต่ยิงคับ ข้างระเบิดแฟรช แล้ววิ่งสาดกระสุนอย่างเดี่ยวคับ ระวังสุนัขด้วยหละคับ

Comment

ลงมาจากตึกผมก็วิ่งเลยครับ ไม่สนใจใคร ยิงบ้างบางครั้ง ถ้าอยู่นานมันจะมาเยอะมาก

Comment

ลงตึกมาวิ่ง แล้วก็ยิงพวกที่กรู่มาจากด้านหน้าคับ แล้วพวกด้านหลังจะแหกันลงมา จากนั้นเราก็รีบวิ่งต่อเลยคับ อย่าหยุด

Comment

เผ่นป่าราบ พูดได้คำเดียว ไปให้ถึงตึกก่อน

Comment

เค้าให้วิ่งจนถึงจุดชิงช้าสวรรค์นุ้น

Comment

รอบเดียวผ่านอิอิ วิ่งตามหลังเพื่อนไปยิงคุ้มกันไปเรื่อยๆแค่เนี้ย ยากตงไหน - -

Comment

เหอๆ ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลอง ตอนแรกวิ่งไปตรงรถตรงกลางๆ แม่งยิงกระหน่ำซะเกรียนแตก !!

Comment

เกมส์ต่อไป หลัง far cry2

Comment

ไม่ต้องทำไร แค่วิ่งให้เข้าตึกก็รอด เพื่อนไม่ต้องสนใจมัน มันไม่ตายหรอก มันอมตะ

สวนศัตรู มันจะวาปหายไปเอง

Comment

รู้สุกว่าหลังจากรอฮอมารับเนี่ยด่านนี้ยากสุดในเกมแล้วล่ะครับผมเล่นตั้งหลายรอบกว่าฮอจะมา 555

Comment

Working...
                              X